Không nộp đc tờ khai thuế GTGT quý 3

• Thread starter anhhong2003
  • Ngày gửi
A

anhhong2003

Sơ cấp
18/2/11
41
0
0
34
BienXanh
Khi em nộp tờ khai GTGT quý 3/2013 thì hiện ra thông báo chưa đăng ký tờ khai. Vậy để nộp thành công thì e có phải hủy đăng ký tờ khai GTGT theo tháng để đăng ký lại tờ khai theo quý ko ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Không nộp đc tờ khai thuế GTGT quý 3

Khi em nộp tờ khai GTGT quý 3/2013 thì hiện ra thông báo chưa đăng ký tờ khai. Vậy để nộp thành công thì e có phải hủy đăng ký tờ khai GTGT theo tháng để đăng ký lại tờ khai theo quý ko ạ
Hủy đăng ký tờ khai theo tháng sau đó đăng ký tờ khai theo quý là nộp ok ngay bạn hiền

N

nhanthienvandai

Guest
23/7/07
1
0
1
Thanh Hóa

Mình đã huỷ đăng ký theo tháng và đăng ký lại theo quý thì báo Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.NullPointerException: null
Xin cho cách khắc phục

Mình đã huỷ đăng ký theo tháng và đăng ký lại theo quý thì báo Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.NullPointerException: null
Xin cho cách khắc phục

thử tắt hết trình duyệt ie, 2 phút sau vô lại

B

bop bi

Trung cấp
18/4/13
101
1
0
33
Hà Nội

Hủy đăng ký tờ khai theo tháng sau đó đăng ký tờ khai theo quý là nộp ok ngay bạn hiền

E cũng làm rồi thấy ok mà.Khi tích vào ô ngừng tờ khai 01/GTGT sau đó ấn vào "đăng ký ngừng tờ khai".Rồi mới ấn vào : "đăng ký thêm tờ khai" sau đó chon vào 01/GTGT chon theo quý , rồi tiếp tục.................... là được mà

L

lylybui

Sơ cấp
3/10/13
28
0
0
34
quang nam

Sao minh dang ky khong duoc ban

Sao minh dang ky khong duoc ban

xài trình duyệt ie 7 8 và cài java nhé

-------------
update 02/11 có thêm khai hải quan. http://www.chukysotphcm.com/2013/08/bang-gia-chu-ky-so.html
Đăng ký mới 1,6 năm : 1.340.000 VNĐ Chuyển đổi qua 782.000 VNĐ ( cần photo: 1 cmnd và 1 gpkd )
Đăng ký mới 04 năm : 1.990.000 VNĐ Chuyển đổi qua 1.700.000VNĐ ( kỷ niệm 5 năm ưu đãi gọi 0902 789 093 )

Sửa lần cuối:
N

ngoclaso1

Guest
26/2/13
35
3
8
Hà Nội

đúng rồi đó bạn, mình đã làm và gửi thành công òi. hiii

T

thuynguyen5885

Guest

đúng rồi. Bên mình cũng phải hủy đăng ký tờ khai GTGT theo tháng mà sau đó đăng ký nộp tờ khai theo quý từ quý 3 năm 2013.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
L

LEQUYEN0301

Sơ cấp
2/10/10
45
0
6
36
HỒ CHÍ MINH

Sao mình đâu đăng ký hủy gì đâu mà sao vẫn nộp được, mà cách thức hủy ra sao vậy cả nhà!

P

philandercoco

Guest
2/11/09
2
0
0
40
HCM

Mình thì làm máy ngày đây mà ko được cứ báo lỗi Lỗi hệ thống: java.sql.SQLException: ORA-01427: single-row subquery returns more than one row
mình đã làm đủ cách mà ko được máy bạn có cách nào khác ko chỉ giúp mình với, hix hix, máy bạn có thể vô đổi giúp mình huỷ tờ khai tháng sang quý được không? mình đã làm từ ngày 10/10 tới giờ mà vẫn ko được, giúp mình với.

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Mình thì làm máy ngày đây mà ko được cứ báo lỗi Lỗi hệ thống: java.sql.SQLException: ORA-01427: single-row subquery returns more than one row
mình đã làm đủ cách mà ko được máy bạn có cách nào khác ko chỉ giúp mình với, hix hix, máy bạn có thể vô đổi giúp mình huỷ tờ khai tháng sang quý được không? mình đã làm từ ngày 10/10 tới giờ mà vẫn ko được, giúp mình với.
Bạn tải lại javar cài lại xem sao nhé, nếu không được thì pm mình sau 9h tối mình làm giúp cho

S

springhoang

Guest
29/4/04
18
1
3
HCM
Truy cập trang

Sử dụng Internet Explorer 8 và cài java bản Javasetup7u45.exe ( kiểm tra IE của mình thì mở IE lên và nhấn F12 nhìn lên dòng Browser mode: IE? click vào nó chọn IE8 rồi đóng lại ----> kê khai bình thường.

M

maian1997

Sơ cấp
24/1/08
7
0
1
TP Hồ Chí Minh

Đã làm theo hướng dẫn của springhoang , OK . Cám ơn nhiều .

vuthitien

vuthitien

Trung cấp
22/10/12
162
52
28
33
long an

Bạn tải lại javar cài lại xem sao nhé, nếu không được thì pm mình sau 9h tối mình làm giúp cho

A Thức ơi, bên e nộp mà cũng không được, sếp e cài javar cũng không được, a có cách nào không ạ? giúp e với!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA