mối quan hệ chi phí- sản lượng- lợi nhuân

• Thread starter tran hoa tho
  • Ngày gửi
T

tran hoa tho

Guest
27/8/05
14
0
0
quang nam
chào các anh chị chúc tất cả mọi người một năm mới vui vẻ và hạnh phúc!
các anh chị ơi, bây giờ em đang làm luận văn cho đề tài" mối quan hệ chi phí- sản lượng- lợi nhuận", anh chị có đề tài luận văn cũ không cho em xin dàn ý với. hoặc anh chị có đề xuất gì mới trong phần III không? giúp em với
em cảm ơn nhiều( em đang học năm 4 trường đại học kinh tế đà nẵng và đang thực tập tại doanh nghiệp sản xuất là công ty cao su đà nẵng).
:DJ:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
@Tran Tho Hoa, cách viết của bạn chung chung, không biết phần III của bạn là gì nữa. Luận văn mẫu thì chắc bạn tham khảo qua các luận văn nằm trong thư viện nhưng nhớ đừng rập khuôn theo những luận văn ấy nhé!
Thân

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Phần I là lý luận,
Phần II là thực tiển
Phần III là giải pháp
Đây là cấu trúc cơ bản của luận văn tốt nghiệp của ĐH Kinh Tế TPHCM. Chắc phần III của bạn là cái phần thực tiển đúng không?

Nếu là vậy bạn cẩn phải tìm chổ thực tập tốt và tập quan sát tình thực tế để so sánh với lý thuyết đang học.

Ai có kinh nghiệm thực tế về vấn đề này chia sẽ cho Tran Hoa Tho đi. Vấn đề này rất hay nhưng rất ít công ty áp dụng vì nói chung khó có công nào có thể tính toán được chính xác phần định phí và biến phí kinh doanh. (tất nhiên là cũng có nhưng...)

T

tran hoa tho

Guest
27/8/05
14
0
0
quang nam
anh nguyên bình ơi!
anh có thể chia sẻ với em về đề tài trên được không?
phần III của em là phần ứng dụng CVP đó còn phần II mới là phần thực tiễn.
dề tài mà em chọn là"phân tich mối quan hệ chi phí- san lương- lợi nhuận"

T

tran hoa tho

Guest
27/8/05
14
0
0
quang nam
anh chi chia sẽ với em với" phân tích mối quan hệ chi phí -sản lượng- lợi nhuận"

đề tài của em là "phan tich moi quan he chi phi- san luong -loi nhuan". anh chị có tài liệu gì của trường sài gòn không cho em xin với.phầnIII của em là một số vấn đề rút ta từ phan tích môi quan hệ CVP đó( ứng dụng của phân tích CVP).tất nhiên là em phải tim hiểu phần II là phần thực tế của công ty rồi.
mail của em là: "giandon_qs@yhoo.com"
anh chị chia sẻ với em nhé!

T

tran hoa tho

Guest
27/8/05
14
0
0
quang nam
buồn quá, chăng có anh chị nào có thông tin về đề tài của mình cả. lên mang hoài mà cũng không tìm được

T

tran hoa tho

Guest
27/8/05
14
0
0
quang nam
các anh chị ơi

không thấy ai có thông tin gì chia sẽ về đề tài của mình thế nhi?.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA