Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

• Thread starter loanlinkin
  • Ngày gửi
C

Cat86

Guest
8/1/11
3
0
0
37
Lào Cai
Ðề: Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

Bạn ơi, gửi giúp mình đề thi TA vào mail caothian.ava@gmail.com với nhé, hjx, chưa thi công chức bjo nên chẳng biết mặt mũi đề đóm thja nào cả. Tks bạn nhiu nha!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuydung2003

Sơ cấp
25/6/13
15
0
0
TPHCM

Bạn ơi, gửi giúp mình đề thi TA vào mail caothian.ava@gmail.com với nhé, hjx, chưa thi công chức bjo nên chẳng biết mặt mũi đề đóm thja nào cả. Tks bạn nhiu nha!

hi, Mình gửi vào mail cho bạn rồi nha ^^

Chờ mai mà ko nhận đc nữa thì t2 gọi điện lên ub hỏi thôi bạn ah. T cũng chưa nhận đc. Bạn t nhận đc giấy báo ng ta vứt vào trong sân ý. Biển báo số nhà t bị mất ko biết ng ta tìm ko ra có gọi điện ko nữa cơ. Hixx

Hix, cám ơn bạn, chắc thứ 2 mình gọi điện lên uỷ ban hỏi cho chắc, mình chỉ sợ thất lạc thôi

W

whywhy

Sơ cấp
5/5/13
6
0
0
Hà Nội

Hic hic. tớ cũng chưa nhận được giấy báo. mà thi ở tận Hoàng Quốc Việt k biết mình đi có đến kịp không. nản quá trời.. có bạn nào ở Thanh Trì không rủ nhau đi cùng nhé!

T

thuydung2003

Sơ cấp
25/6/13
15
0
0
TPHCM

Hi các bạn, mình mới biết được tin là trong đợt thi này ở Hà Nội, có 1 người là cháu ruột của cố vấn chủ tịch nước cũng thi, mà có vẻ như là bạn ấy có 1 vé để vô rồi

T

thuhuong89

Sơ cấp
25/8/09
11
0
0
35
thai nguyen

Chờ mai mà ko nhận đc nữa thì t2 gọi điện lên ub hỏi thôi bạn ah. T cũng chưa nhận đc. Bạn t nhận đc giấy báo ng ta vứt vào trong sân ý. Biển báo số nhà t bị mất ko biết ng ta tìm ko ra có gọi điện ko nữa cơ. Hixx

Thế này có chết người không cơ chứ, hjx, thế t2 tớ phải gọi điện lên mới được. Hjx, học hành đã lận đận thì chớ, đến cí giấy báo cũng lận đận, mà lận đận từ khâu nộp hồ sơ :D. Chít mất, sống chết cũng phải đi thi vụ này cho bõ công lận đận :d
Thanks bạn nhóe :D

Hi các bạn, mình mới biết được tin là trong đợt thi này ở Hà Nội, có 1 người là cháu ruột của cố vấn chủ tịch nước cũng thi, mà có vẻ như là bạn ấy có 1 vé để vô rồi

Úi zùi ui trường hợp này là đi thi cho có bài để k bị sở nội vụ sờ gáy thôi, chứ chúng mềnh bị tăng tỷ lệ co sát rồi. He he

L

Loi Hong

Guest
17/8/13
1
0
0
34
Nghệ An

Bạn ơi, gửi giúp đề thi Tiếng Anh và đề thi môn khác (nếu có) vào mail hongloi.112@gmail.com giúp mình nhé. Thanks!

ranjo

ranjo

Trung cấp
16/8/13
86
0
0
Đà Nẵng

Vụ này hay ố :) ...............................

C

chuotnhatchuotnhat

Sơ cấp

Thôi chết r, tớ ghi địa chỉ nhà trọ sai, giờ k biết cái phong bì đấy đang ở đâu rồi? làm sao bh? :-(

ranjo

ranjo

Trung cấp
16/8/13
86
0
0
Đà Nẵng

Thôi chết r, tớ ghi địa chỉ nhà trọ sai, giờ k biết cái phong bì đấy đang ở đâu rồi? làm sao bh? :-(

Ộc! Có những sự nhẫm lẫn trớ trêu :D May mà còn những người vẫn chưa nhận được gì như tớ đấy! :004:

Giả dụ đến hôm thi vẫn chưa nhận được giấy báo dự thi thì ta mang mỗi CMND + Biên lai thu tiền đi là được đấy nhẩy? Dù gì trong biên lai cũng có tên và mã hồ sơ của mình rồi mà.

H

hoangyenbt

Sơ cấp
2/7/13
32
0
0
Hà nội

Hi, đúng rồi, bạn tên gì vậy?
Cám ơn bạn Yến gửi cho mấy bạn khác đề tiếng anh dùm mình nha

Hai ngày nghỉ k có mạng online, các bạn làm đc đề TA chưa. Nếu hôm thi mà đề thế này chắc là mình k làm đc. Sáng nay bảo mang đề đi để gửi so sánh đáp án mà vội quên mất.

Nếu k nhạn đc giấy báo thi thì mình nghĩ vẫn thi đc Dung ạ. có biên lai là CMT rùi mà. Tốt nhất là nên gọi UB hỏi xem tình hình tn.

R

roseofmoon

Sơ cấp
12/11/08
26
0
0
Hà Nội

Tình hình là e vừa đi thi sở giao dịch chứng khoán Hà Nội chuyên ngành kế kiểm về.
Share cho các bác mấy thông tin.
1. Đề TA, phần dịch sẽ toàn dịch liên quan đến từ ngữ chuyên nghành chứng khoán: trái phiếu, cổ phiếu....... các bác nên học mấy từ này ko là ko dịch đc.
2. Đề tin học thì toàn các thao tác và các lệnh mà mình ít dùng, hoặc vẫn làm hằng ngày n nhiều lúc quên nên tốt nhất là phần này các bác nên ôn cho kỹ, ko toạch vì điểm tin thì tiếc lắm
3. Đề chuyên ngành: toàn rơi vào phân tích báo cáo tài chính thôi. Mấy công thức e lười chả học nên tắc tịt chả phân tích đc

Rất nhiều gương mặt thi sở với e có đến nghe phổ biến ôn thi UBCK nên chắc là nhìu ng giống e vừa thi UB vừa thi sở đây

H

hoangyenbt

Sơ cấp
2/7/13
32
0
0
Hà nội

Bạn Yến cho mình xin file đề thi tiếng anh thuế với, địa chỉ mail mình là: ice_princess306@yahoo.com
Tớ cảm ơn bạn nhiều!!!

Mình gửi rồi ice_princess306@yahoo.com nhé!

Tình hình là e vừa đi thi sở giao dịch chứng khoán Hà Nội chuyên ngành kế kiểm về.
Share cho các bác mấy thông tin.
1. Đề TA, phần dịch sẽ toàn dịch liên quan đến từ ngữ chuyên nghành chứng khoán: trái phiếu, cổ phiếu....... các bác nên học mấy từ này ko là ko dịch đc.
2. Đề tin học thì toàn các thao tác và các lệnh mà mình ít dùng, hoặc vẫn làm hằng ngày n nhiều lúc quên nên tốt nhất là phần này các bác nên ôn cho kỹ, ko toạch vì điểm tin thì tiếc lắm
3. Đề chuyên ngành: toàn rơi vào phân tích báo cáo tài chính thôi. Mấy công thức e lười chả học nên tắc tịt chả phân tích đc

Rất nhiều gương mặt thi sở với e có đến nghe phổ biến ôn thi UBCK nên chắc là nhìu ng giống e vừa thi UB vừa thi sở đây

Hic, t hế thì căng bạn nhỉ. Mình cũng chưa học đc tí nào về chuyên ngành cả. Học mà k nhớ nổi mấy cái công thức. hic

Dù sao cũng cảm ơn bạn roseofmoon!

bla bla bla

bla bla bla

Sơ cấp
22/7/13
30
0
0
33
Nghệ An

Yến ơi, gửi t với:d mail t là Thaithuong.306@gmail.com.hì hì.gửi t với nhé nhé
Chắc bạn Dung bận nên chưa gửi đc cho các bạn. Mình gửi vào mail cho bạn meocon và bạn dohongkt rồi nhé! Các bạn làm đi rồi so sánh đáp án nhé!

Sao t ko thấy cái công thức nào vậy nhỉ ?sách nào đấy c ơi T.T
Mình gửi rồi ice_princess306@yahoo.com nhé!

Hic, t hế thì căng bạn nhỉ. Mình cũng chưa học đc tí nào về chuyên ngành cả. Học mà k nhớ nổi mấy cái công thức. hic

Dù sao cũng cảm ơn bạn roseofmoon!

Sửa lần cuối:
H

hoangyenbt

Sơ cấp
2/7/13
32
0
0
Hà nội

Yến ơi, gửi t với:d mail t là Thaithuong.306@gmail.com.hì hì.gửi t với nhé nhé

Sao t ko thấy cái công thức nào vậy nhỉ ?sách nào đấy c ơi T.T

Mấy quyểnn từ hồi chị học ĐH. còn ghi lại. c cũng chẳng nhớ áp dụng trong TH nào nữa. Mông lug lắm!

T

thuhuong89

Sơ cấp
25/8/09
11
0
0
35
thai nguyen

Mình vừa gọi điện lên UB hỏi lại, chị ấy bảo mang CMT + biên lai thu tiền đi là ok các bạn ah.

D

dinhdohvnh

Guest
4/8/13
3
0
0
33
Học Viện Ngân hàng

Mình vừa gọi điện lên UB hỏi lại, chị ấy bảo mang CMT + biên lai thu tiền đi là ok các bạn ah.

Bạn ơi, bạn gửi giúp mình tài liệu tiếng anh vào mail dinhdohvnh@gmail.com giúp mình nhé!
Mình cảm ơn :)

Bạn ơi, gửi giúp mình tài liệu tiếng anh vào mail dinhdohvnh@gmail.com nhé:) Mình cảm ơn!

Bạn ơi gửi đề thi TA vào mail dinhdohvnh@gmail.com với.Mình cảm ơn:)

Sửa lần cuối:
T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an

Thế còn kiến thức chung thì như thế nào với lại lý thuyết chuyên nghành như thế nào? Share cho ace với

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA