Ký hóa đơn

• Thread starter hoihop
  • Ngày gửi
H

hoihop

Sơ cấp
21/4/10
15
0
1
41
buôn ma thuột
Các bác ơi giải đáp giúp e thắc mắc này với
Ai có quyền ký vào người bán hàng trên hóa đơn hiện tại đang dược sử dụng theo thông tư 153 ạ. Có cần bắt buộc phải thủ trưởng đơn vị k, hay người bán hàng ký rồi đóng dấu treo cũng được (cả 3 liên nha các bác). E phân vân quá. Vì từ đầu năm tới giờ toàn là e ký và đóng dấu treo vào liên đỏ thôi. Còn 2 liên e vẫn để đấy chưa dám ký. Giúp e với nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quocha2009

Guest
19/8/09
31
0
6
ha noi
Chỉ cần kế toán bán hàng hoặc kế toán trưởng ký, doanh nghiệp đóng dấu treo là ok.
Thủ trưởng có thể ủy quyền ko cần ký trực tiếp

tranxinh

tranxinh

Trung cấp
1/12/10
167
0
0
34
Hà Nội
Các bác ơi giải đáp giúp e thắc mắc này với
Ai có quyền ký vào người bán hàng trên hóa đơn hiện tại đang dược sử dụng theo thông tư 153 ạ. Có cần bắt buộc phải thủ trưởng đơn vị k, hay người bán hàng ký rồi đóng dấu treo cũng được (cả 3 liên nha các bác). E phân vân quá. Vì từ đầu năm tới giờ toàn là e ký và đóng dấu treo vào liên đỏ thôi. Còn 2 liên e vẫn để đấy chưa dám ký. Giúp e với nhé

Bạn ký cả 3 liên nhé, yêu cầu 3 liên phải giống nhau mà

Bạn ký thì đóng dấu treo góc trái là ok, nhưng nhớ làm cái giấy ủy quyền nhớ!

hanhkaty

hanhkaty

Guest
23/5/11
16
0
0
34
hà nội
Cho e hỏi, trong 1 quyển hóa đơn vừa sếp ký , đóng dấu đúng chỗ, vừa nhân viên ký đóng dấu treo có đc ko ạ

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Cho e hỏi, trong 1 quyển hóa đơn vừa sếp ký , đóng dấu đúng chỗ, vừa nhân viên ký đóng dấu treo có đc ko ạ
Bên e thì sếp e ký đóng dấu vào đấy còn bọn e chỉ ký k thôi chả đóng dấu má gì hết 1 con dấu là đủ rồi , còn bên cty # e k rõ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA