có ai đồng hương với tôi ko?

• Thread starter quangnamyeuthuong
  • Ngày gửi
Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
hi mọi người trong webketoan, tôi là thành viên mới rất vui khi được gia nhập vào web, tôi rất thích đọc sách nhưng không hiểu vì sao tôi vẫn chưa thích đọc sách kế toán, mọi người có cách gì để giúp đỡ tôi ko? cảm ơn mọi người trước.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Chào mừng bạn đến với WKT !
Nếu bạn chưa thích đọc sách về kế toán thì hãy chăm chỉ online đọc thông tin về kế toán trên WKT. Đảm bảo bạn sẽ thích ngay thôi mà, hì.

Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
thế bim bim cũng thích đọc từ cách đó hả, bim bim có biết cách tìm thông tin nhanh chóng trên web ko, chỉ giúp với, thanks

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
quangnamyeuthuong nói:
tôi rất thích đọc sách nhưng không hiểu vì sao tôi vẫn chưa thích đọc sách kế toán
Thế em thích đọc sách gì anh chỉ cho cách .... ái chà cái tuổi cập kê này thì thích đọc sách gì nhở :welcome_2

O

olo

Inactive Users
quangnamyeuthuong nói:
hi mọi người trong webketoan, tôi là thành viên mới rất vui khi được gia nhập vào web, tôi rất thích đọc sách nhưng không hiểu vì sao tôi vẫn chưa thích đọc sách kế toán, mọi người có cách gì để giúp đỡ tôi ko? cảm ơn mọi người trước.

Có cách đấy, đưa sách kế toán ra trước mặt rồi đánh vần từng cột điện một.

Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
h

hoangaccounting nói:
Thế em thích đọc sách gì anh chỉ cho cách .... ái chà cái tuổi cập kê này thì thích đọc sách gì nhở :welcome_2
the anh hoang nghi em thich doc sach gi, lam nhu gia hon nguoi ta nhieu lam ma noi cai kieu do

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
quangnamyeuthuong nói:
the anh hoang nghi em thich doc sach gi, lam nhu gia hon nguoi ta nhieu lam ma noi cai kieu do
Dù nhanh hay chậm thì em cũng nên gõ dấu nhé!
Em thử hình dùng xem đọc sách mà không có dấu thì sao nhỉ? nhất là đó lại là sách kế toán nữa.
Có một nguyên tắc đọc sách thế này: thích thì đọc, không thích thì thôi, thích thì quên mà không thích thì nhớ.

T

tuanna_itsoft

Guest
13/10/05
55
0
0
48
Dân "du mục"
www.itjsc.com.vn
quangnamyeuthuong nói:
Bác mua 10 quyển sách kế toán căn bản về để trước mặt, sau đó đổ mấy giọt xăng A92 vào để làm mờ đi mấy trang, bước tiếp theo bật lửa soi xem còn còn vết mực nào ko, đảm bảo làm như vậy với 10 quyển sách, thích đọc luôn:pepsi:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tuanna_itsoft nói:
Bác mua 10 quyển sách kế toán căn bản về để trước mặt, sau đó đổ mấy giọt xăng A92 vào để làm mờ đi mấy trang, bước tiếp theo bật lửa soi xem còn còn vết mực nào ko, đảm bảo làm như vậy với 10 quyển sách, thích đọc luôn:pepsi:
Em nó là Nữ mà bác xui dại như thế thì ...

Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
tranchan79 nói:
ko biet sao moi hom em gui tieng viet duoc ma hom nay go hoai ma chang duoc, mong cac bac thong cam
may bac ac ghe, nguoi ta hoi thiet ma cu xui bay ko

Sửa lần cuối:
Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
tuanna_itsoft nói:
ui, sorry là nữ à, thế thì em ơi mua "cồn" là được rồi, ko phải mua xăng A92 đâu
bác là nam à, mới qua 8-3 có một ngày mà đã náo loạn như thế rồi sao
em về làm thử nha

C

Chau Minh Tran

Guest
tranchan79 nói:
Xăng cồn đối với nữ mạnh quá, mua bia đi em, kèm theo một ít đồ nhắm nhé! Nhớ rủ anh đến đọc cùng..!

:dzo: :dzo: :dzo:

Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
tuanna_itsoft nói:
ơ thế 8-3 là ngày gì nhỉ, à sinh nhật em à, sorry :bigok: :dzo:
bác này láo ghê nhỉ,nhưng mà dù sao vẫn cảm thấy thương xót bác ghê, vì bạn sinh ra ko cùng thời

Q

quangnamyeuthuong

Guest
30/12/05
14
0
0
quangnam
Chau Minh Tran nói:
Xăng cồn đối với nữ mạnh quá, mua bia đi em, kèm theo một ít đồ nhắm nhé! Nhớ rủ anh đến đọc cùng..!

:dzo: :dzo: :dzo:
anh tran ơi, anh có vẻ thích uống bia nhỉ, mà lại uống bia đọc sách cơ đấy, ngưỡng mộ

C

Cuc ha

Guest
quangnamyeuthuong nói:
- Co, toi day ne!

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
chào bạn mình là dân Đà Nẵng không biết có được gọi là "đồng hao' ko nhỉ?
Còn cách ttốt nhất theo mình nghĩ để thích đọc sách kế toán là phải xác định được tư tưởng"sống bằng nghề kế toán" ko đọc sách thì không biết cách làm.Hồi đầu mình cũng muốn sau này ra trường làm 'nhân viên kinh doanh "cơ nhưng đi làm 1 thời gian thấy làm kế toán ko phải đi ngoài đường nhiều vả lại cũng có cái thú ..nên bây giờ thấy yêu nghề hơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA