Học kế toán

• Thread starter nguyễn hoàng yến
  • Ngày gửi
N

nguyễn hoàng yến

Guest
14/1/06
28
0
0
44
Hà Nội
Chào các bạn
Mình là thành viên mới đăng ký tham gia trang web này
Mình tốt nghiệp tài chính kế toán nhưng từ khi ra trường đến nay chỉ làm về dự toán. nay mới chuyển công ty mới làm đúng chuyên ngành thì lại quên hết kiến thức rồi. CHỉ nhơ định khoản thôi. bạn nào có thể hướng dẫn mình cách vào các sổ sách, trình tự lập nên một báo cáo tài chính ko. Giúp mình với. CTy mình áp dụng nhật ký chung, chưa có kế toán trưởng, đang bắt đầu từ đầu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bạn muốn vào sổ sách và lập báo cáo tài chính cho đúng trình tự bạn xem lại sơ đồ luân chuyển chứng từ theo hình thức kế toán nhật ký chung. Nếu bạn muốn tập vào sổ sách bạn có thể tham khảo tài liệu 89 bài tập hạch toán kế toán của TS. Nguyễn Văn Nhiệm. Khi hồi lại kiến thức rồi bạn sẽ vào sổ sách dễ dàng thôi.

N

nguyễn hoàng yến

Guest
14/1/06
28
0
0
44
Hà Nội
Cám ơn Huy nhiều. Huy ở Hải Phòng a? Nhưng bạn có biết tài liệu đó bán ở hiệu sách nào ở HN ko?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Các nhà sách bán sách hướng dẫn về kế toán thì có nhiều lắm. Bạn có thể ra các cửa hàng bán sách dọc phố Phan Huy Chú, phố Tràng Tiền. Hoặc vào nhà sách Tiền phong ở phố Nguyễn Thái Học, Tây Sơn.

Mà bạn nguyễn hoàng yến ơi, bạn chui lộn chuồng rồi. Lần sau đừng "tiện thể" thế nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA