Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
G

gakinhte

Sơ cấp
1/9/15
1
5
3
30
em thỉnh thoảng cmt cho vui thôi. Kiểu mong chờ. Chứ tuyển thì chả biết bao giờ, khéo năm 2017 ý chứ

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vuvanminh

Guest
24/12/15
1
0
0
28
Em năm nay đang học đại học năm thứ 4. Sắp ra trường nên em có dự định thi vào nhà nước. Em dự định dành thời gian ôn luyện cho thuế hoặc kiểm toán nhà nước. Anh ( chị ) tư vấn cho em em nên thi vào thuế hay ktnn. Theo em biết thì thuế phòng kiểm tra, thanh tra là ngon còn các phòng khác thì bình thường. Kiểm toán nn em không biết thế nào nên Anh ( Chị ) đi trước tư vấn giúp em chút ạ

Huynh van ngoc

Huynh van ngoc

Guest
22/1/16
0
2
0
33
Em năm nay đang học đại học năm thứ 4. Sắp ra trường nên em có dự định thi vào nhà nước. Em dự định dành thời gian ôn luyện cho thuế hoặc kiểm toán nhà nước. Anh ( chị ) tư vấn cho em em nên thi vào thuế hay ktnn. Theo em biết thì thuế phòng kiểm tra, thanh tra là ngon còn các phòng khác thì bình thường. Kiểm toán nn em không biết thế nào nên Anh ( Chị ) đi trước tư vấn giúp em chút ạ
: ) bạn nói cứ như thánh ấy nhỉ. Khả năng bạn đến đâu thì thi đến đó thôi. :) KTNN thì khá là oke. Cả năm ngồi chơi đến gần tết mới bận làm tí việc , có phòng đàng hoàng nước suối TQ để uống và công nhân mấy bạn nữ KTNN xinh vô đối. hix mấy bác nam trong đó chắc sướng rồi. :) hihihi

Huynh van ngoc

Huynh van ngoc

Guest
22/1/16
0
2
0
33
18/09 rồi mà chưa có thông tin gì. Chắc năm nay không tuyển rồi :( không biết bao giờ mới tuyển nữa đây :(
Phải xinh thì mới được làm KTNN đó. :D lo đi chăm sóc sắc đẹp đi hihihi. :D

• Like
Reactions: Đ.Thủy
Huynh van ngoc

Huynh van ngoc

Guest
22/1/16
0
2
0
33
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Không biết vào kiểm toán chuyên ngành nào thì thích nhất nhỉ
:)) trời thế mà cũng phải hỏi ak. ngành nào
làm an gian dối nhất thì vào nghành đó. :)) hihihi

• Like
Reactions: Đ.Thủy
Đ

Đ.Thủy

Guest
10/11/15
10
0
1
Hà Nội
ai có thông tin gì về thông báo thi cho mình biết với nhé :)

H

hanhdong_Q

Guest
17/3/16
0
0
0
Có anh chị nào biết năm nay có đợt thi không nhỉ?

T

tungle0110

Sơ cấp
19/9/20
1
0
1
28
cho e hỏi, năm tới có đợt tuyển lớn kiểm toán nhà nước không vậy ạ, tại e thấy mấy năm nay toàn tuyển ít 1-2 người kế kiểm 1 khu vực, những khu vực như I, IV, XIII còn không tuyển ấy ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA