Một buổi offline trên quê hương 5 tấn

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tigon biết có rất nhiều thành viên ở Thái Bình nhưng rất tiếc hôm đó lại không có đông đủ mọi người (To Khanh1111: tớ gọi cho bạn nhưng k được). Buổi gặp mặt hôm đó có DVD, hoangloc, Whoami, Tigon-ETC và một người rất dễ thương là Cẩm Ly từ trong Huế xa xôi ra Thái Bình ăn tết. Hôm đó, hoangloc và Tigon hẹn nhau tại một địa điểm cách nhà Tigon khoảng 500m, rùi tiến quân tới nhà Who trên Thành phố Thái Bình. Sau đó thì DVD tới, và cuối cùng là sự xuất hiện của Cẩm Ly. Sau bữa trưa tại nhà Who, thì kéo nhau về nhà hoangloc. Trời à, sao mà xa thế, đi mãi mà chẳng tới nơi (Cảnh báo chàng nào muốn tăm te hoangloc nha, đường thì xa mà đường vào nhà hoangloc không đi được xe ô tô đâu he he he ). "Thăm thú" ở nhà hoangloc và quê hương Quỳnh Phụ (có những cánh đồng trải dài), thì trở lại Đông Hưng, trên đường đi có ghé qua đền Đồng Bằng (nói nhỏ với mọi người nha, đền Đồng Bằng nổi tiếng lắm, thảo nào thấy hoangloc "trò chuyện" với Phật lâu thế, làm 4 anh em đợi dài cổ à hic hic, chị hoangloc ơi đã thấy linh nghiệm chưa thế?). Sau đó thì ghé thăm nhà Tigon. Rồi quay trở lại điểm xuất phát ban đầu là Thành phố Thái Bình. Kiếm được quán nhậu, 4 anh em tiến vô (lúc này thiếu mất hoangloc vì nhà xa nên phải về sớm). Trò chuyện với Cẩm Ly, DVD, Who thật thú vị. Một buổi gặp mặt vui vẻ và đầm ấm. Hẹn mọi người mùa xuân năm tới nhé.
Chúc các anh chị và các bạn một năm hạnh phúc, thành công

Xíu nữa thì quên hôm đó còn có em trai của hoangloc nữa. Các mem nữ có ai muốn làm em dâu của hoangloc nào?

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Sao chẳng thấy ngày tháng ốp la gì cả.
Ôi còn có cả ca sĩ Cẩm Ly nữa. thích thật.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
IChiNoVa nói:
Sao chẳng thấy ngày tháng ốp la gì cả.
Ôi còn có cả ca sĩ Cẩm Ly nữa. thích thật.
Hờ quên mất, buổi offline hôm đó nhằm ngày mùng 4 tháng giêng năm Bính Tuất, tức ngày mùng 1 tháng 2 năm 2006

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
DVD cũng chúc mọi người một năm mới dồi dào sức khoẻ và hạnh phúc.
Thực sự hôm đó mới biết Tigon và Whoami cũng ở Thái bình, mọi người gặp nhau thật vui, hôm đó còn định rủ nhau đi Chùa Keo nữa nhưng vì thời gian không cho phép nên phải hẹn nhau dịp khác. Các Bạn về Thái bình nhớ ới mình một tiếng nhé đi cafe tý cho vui.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhất định bữa nào phải đi chùa Keo chứ. Mang tiếng ở Thái Bình nhưng mà em chưa biết cái chùa Keo nó ra làm sao. Anh DVD ơi, hôm nào có khi anh phải làm hướng dẫn viên thôi. Mà chùa Keo chắc cũng k xa nhà anh lắm nhỉ????!!!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Anh chị hẹn hò ác liệt thế nhỉ??? :biggrin:
Hôm đó tớ về đến nhà 7h tối mà suýt bị mắng hic hic

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoangloc nói:
Anh chị hẹn hò ác liệt thế nhỉ??? :biggrin:
Hôm đó tớ về đến nhà 7h tối mà suýt bị mắng hic hic
Mới suýt thôi chứ chưa bị mắng mà. Ai bảo nhà thì xa tít mù khơi thế cơ chứ (hiiiiiiiii)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA