Học làm kế toán

• Thread starter Hatmit
  • Ngày gửi
H

Hatmit

Guest
1/2/06
10
0
0
40
Quang Ninh
chào các anh, chị
Em là một kế toán mới, ch­­ua hiểu nhiều về kế toán.Bây gi­ờ em đang hạch toán, làm BCTC năm, các anh chị giúp em hiểu hơn về nguyên tắc hạch toán và bảng cân đối phát sinh nhé.
Cảm ơn tất cả và em mong được học hỏi nhiều

Hatmit,giúp em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

libraanh

Trung cấp
21/11/05
51
0
6
HN
Em cứ làm nhiều đi, rồi đâu vào đó ngay thôi. Em có thể mua tài liệu về để xem - Các chuẩn mực kế toán mới năm 2004 - quyển này cũng có mẫu và hướng dẫn lập báo tài chính cuối năm đấy.
Cố gắng lên em nhé! Chúc may mắn

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
phải đọc sách thật nhiều, cụ thể chỗ nào chưa hiểu rõ thì hỏi anh chị đi trước, sách bây giờ hướng dẫn cụ thể lắm mà. Chúc hatmit sẽ thành công, trở thành kế toán giỏi nha!

D

dayor9

Guest
6/2/06
3
0
0
hp
Bạn hãy hỏi những người có chuyên môn tốt và sách , tài liệu của những người đã làm rồi
Chúc bạn thành công!

T

thanhminh12

Guest
minh cung the

hatmit oi,đãtìm đượcnhiều tàiliệu hướng dẫn chưa? nếu comách cho mình với nhé,liệu tren thư viện của wkt có các chuẩn mực kt năm 2004 k?
aibiết chỉcho mình với nhé,Cảm ơn các bạn nhiều !
thanhminh12:1luvu:

M

Mathien

Guest
hatmit ơi! giống tui rùi nè, nếu đã tham khảo được những gỉ thì nháy cho tui với nhé. cảm ơn nhiều.

H

Hatmit

Guest
1/2/06
10
0
0
40
Quang Ninh
libraanh nói:
Em cứ làm nhiều đi, rồi đâu vào đó ngay thôi. Em có thể mua tài liệu về để xem - Các chuẩn mực kế toán mới năm 2004 - quyển này cũng có mẫu và hướng dẫn lập báo tài chính cuối năm đấy.
Cố gắng lên em nhé! Chúc may mắn
Chị ơi!
Công ty em chuyên về vận tải, Các khách hàng của em thuờng lấy hoá đơn cuôÝ tháng , Vậy cả tháng em chỉ ghi hoá đơn ngày cuối tháng có sao không chị? cơ quan thuế có quy định gì về việc viết và sủ dụng hoá đơn không ạ!

Em cảm ơn chị nhiều, em cũng luôn tụ học nhiều.Chị giúp em với nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA