Biểu mẫu - Báo cáo mẫu

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
M

MinhThong

6/12/07
161
1
16
Mỹ Tho, Tiền Giang
Mình nghĩ chỉ cần một bảng thôi chứ, có quy định nào bắt buộc phải cả hai bảng này không? nội dung thấy cũng giống nhau mà

Đúng, không quy định nào bắt buộc phải lập 02 bản cả, mình lập 02 bảng vì:
01.ban kê CP công tác để Kiểm tra và theo dõi CP hợp lệ hợp lý, và các khoản CP khôg chứng từ.
02. Sau khi đã kiểm trả xong, thì mình sẽ loại những Cp ko hợp lý hợp lệ và những khoản chi ko HD, và dự vào đó để thanh toán CP công tác cho NV./
MINHTHONG

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

SANGCHAU

Guest
24/2/09
4
0
0
41
CU CHI
bao cao tinh hinh su dung hoa don

Mình cũng đang gặp rắc rối nè, Tháng 1/2009 vừa rồi mình kê khai thiếu 01 hoá đơn như vậy T2/2009 kê như thế nào? Giúp tôi dzới. Tks

L

ledungnguyen200

Guest
11/3/09
6
0
0
Tp.HCM
thì tháng 2 bạn nhập HĐ của tháng trước wên vào là ok.

D

dieupham

Guest
25/2/08
11
0
0
TpHCM
Xin mẫu bãi nhiệm Kế Toán Trưởng "Gấp,,,"

Cả nhà cho mình xin mẫu bãi nhiệm KTT với, Mình đang cần gấp, Xin đa tạ mọi người nhiều,,

O

OunSitos

Guest
15/3/09
1
0
0
1
I very link designer of fashion pair

Yes,i agree,it is very good.i aslo want to say so.i think it is very beautiful.Woman awlay like luxury city bag and luxury jewelry,such as tiffany jewelry,it is so fashion that every woman like it. i going to buy a Louis Vuitton speedy handbag to my wife as her brithday gift.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
MinhTue1810

MinhTue1810

Trung cấp
11/8/08
87
0
6
Ha Noi
Hi các anh chị, bên công ty em hiện đang làm Báo cáo quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn cho cả năm 2008, các anh chị nào có mẫu Quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn năm cho em xin mẫu với nhé, tks các anh chị nhiều @_@

Bạn xem nhé

Đính kèm

• Quyet toan SD hoa don nam.rar
    6.3 KB · Lượt xem: 136
P

Phuong dau

Guest
30/3/09
28
0
0
bac ninh
Mẫu thang bảng lương đóng BHXH

Có bác nào có mẫu thang bảng lương đóng bảo hiểm xã hội không?
Nếu có thì có thể cho mình được không!
Gửi vào email cho mình nhé:tung866@gmail.com
Mình cảm ơn nhiều nhé.

P

Phuong dau

Guest
30/3/09
28
0
0
bac ninh
Thang bảng lương

Ai có mẫu thang bảng lương đóng BHXH thì gửi cho mình được không?
Mình đang rất cần để làm bảo hiểm xã hội.
Cảm ơn nhiều nhé!

M

muinho

Sơ cấp
23/8/06
12
0
1
Hà Nội
Xin chào cả nhà,
Sổ bảo hiểm xã hội cấp mới hiện tại là sổ in chứ không phải sổ viết tay nữa. Vì thế giờ thủ tục cấp sổ bảo hiểm cũng khác. Bạn nào có mẫu tờ khai cấp sổ bảo hiểm mới nhất (cấp sổ in ý) thì làm ơn gửi giúp cho mình với. Nhanh nhất nếu có thể. Cảm ơn!

H

hoet88

Guest
20/12/08
8
0
0
35
tp hcm
ui, bác nào làm ơn có cái mẫu hợp đồng nào về bảo hiểm ko ? send qua giùm em cái. Em lính mới tò tè, đang vật lộn với môn tài chính doanh nghiệp nà. Nếu sẵn lòng nói cho em về phần lãi suất danh nghĩa trên hợp đồng lun nha.

thak cả nhà nhìu !!!

N

nguyenthithoan

Guest
14/5/09
1
0
0
35
tphcm
em đang cần mẫu bổ nhiệm kế toán viên và kế toán tổng hợp các anh chi nào có vui lòng up cho em với em đang cần quá

Y

yen vi

Sơ cấp
9/2/09
11
0
0
Hà Nội
em đang cần làm công văn xin cấp Mã số thuế chi nhánh. Ai có mẫu gửi cho em vơiiiiiiiiiii....Hòm thư của em là: nguyenhai.yen@etude.com.vn
Em xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!!!.......

T

thanh20

Guest
14/8/08
28
0
0
37
hanoi
Xin chào các anh chị, anh chị nào có mẫu "Nhật trình xe máy" dùng trong công ty xây lắp, để theo dõi lịch trình, số giờ ca máy của các máy thi công công trình, nhằm mục đích phân bổ chi phí khấu hao máy thi công cho từng công trình không ạ. Anh chị có thể cho em xin một bản Mẫu không. vì em đang cần dùng cho bài luận văn của mình về TSCĐ tại công ty xây lắp. Em Mong các anh chị giúp đỡ ạ. Em xin cảm ơn

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
em đang cần làm công văn xin cấp Mã số thuế chi nhánh. Ai có mẫu gửi cho em vơiiiiiiiiiii....Hòm thư của em là: nguyenhai.yen@etude.com.vn
Em xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!!!.......

Bạn mang giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của chi nhánh và giấy chứng nhận mã số thuế của Cty ra thuế họ sẽ làm thủ tục cấp mã số thuế cho chi nhánh

C

chaukhang

Trung cấp
21/6/08
94
0
6
Hanoi
Sếp giao nhiệm vụ cho em làm cái Sổ đăng ký mẫu chữ ký. Em chẳng biết làm thế nào cả. Anh chị nào có thì cho em xin cái mẫu với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA