Những ngày đầu năm kế toán thường làm gì?

• Thread starter nguyentronguyen
  • Ngày gửi
N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Đầu năm mở sổ mới xong, ngồi ngó.
Đọc báo, không còn chữ nào nữa.
Đi ra đi vô, mỏi chân quá.
Điện thoại, chẳng ai nhấc máy.
Có ai rảnh không, nhào vô đây cãi nhau với tôi cho đỡ chaa....áán.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vohamyphuong200

Guest
23/10/05
24
0
1
TPHCM
nguyentronguyen nói:
Đầu năm mở sổ mới xong, ngồi ngó.
Đọc báo, không còn chữ nào nữa.
Đi ra đi vô, mỏi chân quá.
Điện thoại, chẳng ai nhấc máy.
Có ai rảnh không, nhào vô đây cãi nhau với tôi cho đỡ chaa....áán.

Không có rảnh dữ vậy đâu bạn ơi, phải lo làm quyết toán năm cũ chứ, nhiều việc lắm đấy!!!!!!!!!!!! :0frown:

N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Như tôi làm quyết toán năm 2005 xong trước 15/01/2006. Còn duyệt quyết toán có lẽ là tháng 03/2006. Sướng chưa. ha ha ha đói đói đói....

N

nguyenthao

Guest
5/1/06
2
0
0
TPHCM
Công nhận bạn nguyentronguyen sướng thật, mình nghĩ chắc bạn là kế toán viên phải không? Chứ như mình thì bận làm báo cáo túi bụi luôn nè

N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Bạn Nguyenthao nói đúng đấy tôi chỉ là kế toán viên, không những thế còn là kế toán cho một Trung tâm nghiên cứu nên công việc hơi ít, thời gian ngao du trên net hơi nhiều, tiền hơi bị ít, túi hay rỗng, và đói dài cổ, vv & vv

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Sao mà các bạn rãnh giữ vậy? Mình mới ngày đầu là đã bị dí báo cáo, chạy không kịp luôn nè.

Huhuhu, Báo cáo quyết toán đến giờ này mà chưa chuẩn bị tý tẹo gì cả.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Hi lại
Bạn có tặng phẩm gì cho thành viên cũ không ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hay nhỉ thế là các bạn định tặng quà à? Đừng bỏ quên tớ nhá he he

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
đúng là những ngày đầu năm mới này rãnh thiệt, chỉ ngồi chơi xơi nước, chán quá đi!!!!

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Nói vậy thôi chứ nếu ai chưa làm xong báo cáo quyết toán thì cũng không rỗi đâu ? Chỉ có qua tháng 3 là minh có thể nghĩ chuyện nghỉ ngơi

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Hì hì,
tưởng đâu Mr Quang Tèo dạo này đắt xô lắm chứ, chắc tại đòi tiền cát xê cao quá nên ít xô diễn đây. Vậy mà còn được xơi nước nữa.
Đúng là ngồi mát ăn bát vàng, sướng thế còn bảo là chán...

há há.....

Sửa lần cuối:
N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Quang tèo ơi, rảnh rỗi anh em mình đi nhậu thôi.
Không biết có ai rãnh nữa không rủ đi cùng cho vui, trà tam rượu tứ mới vui . Ha ha ha.

S

SweetNovember

Guest
nguyentronguyen nói:
Quang tèo ơi, rảnh rỗi anh em mình đi nhậu thôi.
Không biết có ai rãnh nữa không rủ đi cùng cho vui, trà tam rượu tứ mới vui . Ha ha ha.
----------+++----------
Ai kêu tui đó? Có tui đây!!!
:dzo: :two:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Quangteo cũng muốn đi lắm, vi đang rãnh mà,khi nào đi thì gọi điện cho tèo. phone: 0908679058
tèo đang đợi nè.

N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Lâu quá quên mất ghé chỗ này. Vừa nói rảnh, ngày mai xếp cử mình đi duyệt quyết toán rồi, mà đi một mình mới khổ chứ bà con ơi.
À mà Quang tèo ở đâu đấy, còn tôi ở trên cao lắm, cao ơi là cao (Lâm đồng), liệu bạn có đi nhậu với tôi được không, nếu được hẹn 1 tuần nữa khi tôi đi duyệt quyết toán về sẽ đi nhậu với bạn. 0918 121749.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
nguyentronguyen nói:
Lâu quá quên mất ghé chỗ này. Vừa nói rảnh, ngày mai xếp cử mình đi duyệt quyết toán rồi, mà đi một mình mới khổ chứ bà con ơi.
À mà Quang tèo ở đâu đấy, còn tôi ở trên cao lắm, cao ơi là cao (Lâm đồng), liệu bạn có đi nhậu với tôi được không, nếu được hẹn 1 tuần nữa khi tôi đi duyệt quyết toán về sẽ đi nhậu với bạn. 0918 121749.
vậy sao?vậy làm sao đi nhậu được đây.quangteo hiện đang o TPHCM. lâu lâu mới về Lâm Đồng 1 lần.mà nguyentronguyen o đâu vậy?khi nào có cơ hội thì gọi điện cho tèo, sẳn sàn tiếp chiêu liền à.:food-smil

N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Quangteo nói:
vậy sao?vậy làm sao đi nhậu được đây.quangteo hiện đang o TPHCM. lâu lâu mới về Lâm Đồng 1 lần.mà nguyentronguyen o đâu vậy?khi nào có cơ hội thì gọi điện cho tèo, sẳn sàn tiếp chiêu liền à.:food-smil
Chào các bác tôi vừa mới về. Duyệt Qtoán thành công không bị xuất toán xu nào, hơi bị mừng. Bây giờ lại chơi dài dài và ngáp gió ngủ như "miu".
Tôi ở thị xã Bảo lộc. Lúc nào Quang tèo rảnh ghé chơi.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
nguyentronguyen nói:
Chào các bác tôi vừa mới về. Duyệt Qtoán thành công không bị xuất toán xu nào, hơi bị mừng. Bây giờ lại chơi dài dài và ngáp gió ngủ như "miu".
Tôi ở thị xã Bảo lộc. Lúc nào Quang tèo rảnh ghé chơi.
quang tèo mà có dịp sẽ ghé Bảo Lộc chơi.khi đó đừng có trốn nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA