Mỗi tuần một chuyên đề

[Hỏi] Về chuyển tiền cho CFA

• Thread starter chuong87
  • Ngày gửi
C

chuong87

Guest
1/1/08
7
0
0
36
tphcm
Chào các bác, em đang dăng kí thi CFA level 1 thang 12/2011, hiện tại em có thắc mắc về vấn đề chuyển tiền cho CFA, em nghe nói là chuyển bằng thẻ debit card là được chứ không cần credit đúng không ạ?
-vậy em dùng visa debit card của ACB có được không?
_ chuyển trong khoảng bao lâu thì bên ấy nhận được tiền? có nhận đựoc liền trong 5-10ph không ạ
Xin cảm ơn các bác, bác nào ở HCM, học CFA level 1 tháng 12/2011 thì mình có thể trao đổi, lập nhóm học chung, hiện giờ em chỉ tự học là chính

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phamtu107

Guest
19/1/11
17
0
0
Hanoi
Chào các bác, em đang dăng kí thi CFA level 1 thang 12/2011, hiện tại em có thắc mắc về vấn đề chuyển tiền cho CFA, em nghe nói là chuyển bằng thẻ debit card là được chứ không cần credit đúng không ạ?
-vậy em dùng visa debit card của ACB có được không?
_ chuyển trong khoảng bao lâu thì bên ấy nhận được tiền? có nhận đựoc liền trong 5-10ph không ạ
Xin cảm ơn các bác, bác nào ở HCM, học CFA level 1 tháng 12/2011 thì mình có thể trao đổi, lập nhóm học chung, hiện giờ em chỉ tự học là chính

thẻ debit or credit đều được cả bạn ơi, thẻ ACB có cái ưu điểm là nhanh chóng nhưng fee hơi cao đấy, bạn tham khảo thêm 1 sô NH khác xem (VCB, TCB...). Nếu bạn ấn nút chuyển tiền thì họ sẽ confirm lại cho bạn ngay trong ngày thôi, cũng tùy vào mạng
(bạn có thể tham khảo kinh nghiệm đki ở cái thread Kinh nghiệm đăng kí CFA ý)
Good luck! ^^

T

TLforever

Guest
5/6/11
5
0
0
HA NOI
Cac bac cho em hoi, khi thi dang ky thi level I thi co can phai la member cua CFA ko??? va co can ai gioi thieu ko vay??? hay chi can vao website nhan nut dangky va lam theo cac buoc chi dan?

T

thekingdhnh

Sơ cấp
15/1/11
8
0
0
TP HCM
cứ nút đk mà thẳng tiến thôi bác ạh

N

nngu11

Sơ cấp
6/12/10
17
1
1
45
Hà Nội
thẻ debit or credit đều được cả bạn ơi, thẻ ACB có cái ưu điểm là nhanh chóng nhưng fee hơi cao đấy, bạn tham khảo thêm 1 sô NH khác xem (VCB, TCB...). Nếu bạn ấn nút chuyển tiền thì họ sẽ confirm lại cho bạn ngay trong ngày thôi, cũng tùy vào mạng
(bạn có thể tham khảo kinh nghiệm đki ở cái thread Kinh nghiệm đăng kí CFA ý)
Good luck! ^^

Mình dùng thẻ master card của VCB chả mất phí gì cả. Mình đăng kí sử dụng SMS banking. 5p sau nhận đc tin nhắn báo số tiền bị charge.

Thẻ debit thì ko rõ phí như thế nào.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA