Mùa Xuân Về Trên Quê Hương Nha Trang,

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Quả thật Nha Trang thật tuyệt vời qua phần "marketing" của ông Bình nhưng tui phát hiện ra ở Nha Trang còn có một cái đẹp hơn nữa phải ko ông Bình .............................................

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
hoangaccounting nói:
Quả thật Nha Trang thật tuyệt vời qua phần "marketing" của ông Bình nhưng tui phát hiện ra ở Nha Trang còn có một cái đẹp hơn nữa phải ko ông Bình .............................................
Tất nhiên là còn nhiều cái đẹp nữa nhưng thật không biết mà cái Hoàng cho là đẹp thì nó có đẹp đối với Bình không?
Thật tiếc vì không thể chụp hình Nha Trang nhiều hơn để tiếp tục Marketing cho mọi người. Hãy đến Nha Trang bạn sẽ thấy nó đẹp như thế nào.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Anh sẽ ko ngờ cái đẹp mà em muốn đề cập tới đâu ha ha :banana:
Hồi nào gặp em nói cho nghe, nói ở đây bà con ......... :banana:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Em xem hình thấy quả thật Nha Trang đẹp thật các bác nhỉ!
Có dịp phải ghé thăm mới được.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Đọc bài của các bác thấy Nha Trang đẹp quá chừng nhưng hôm trước xem thời sự "Nha Trang lấn biển " lại thấy biển NT có gì đâu, Có khi biển Cửa lò còn đẹp hơn!!!!!!(Hì, hình như mình cũng đang quảng cáo) Sao thế nhỉ?!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Tặng Thien Thanh nè:

Cầu xóm bóng, phía xa là cầu Trần Phú, nơi sông Cái đổ ra biển

Sửa lần cuối:
thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Sẽ có một chùm ảnh Nét Đẹp Xứ Trầm Hương gởi tặng các bạn chưa đến Nha Trang, chờ đấy nhé.

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
Thien Thanh_ nói:
Đọc bài của các bác thấy Nha Trang đẹp quá chừng nhưng hôm trước xem thời sự "Nha Trang lấn biển " lại thấy biển NT có gì đâu, Có khi biển Cửa lò còn đẹp hơn!!!!!!(Hì, hình như mình cũng đang quảng cáo) Sao thế nhỉ?!
ui.....sao chị lại nói thế nhỉ ......vậy là phải mời chị một lần ghé thăm Nha trang thui:bigok: .....đâu phải tự nhiên mà Nha trang được đánh giá là một trong 29 vinh đẹp nhất thế giới đâu nè
@ Old NTV : Anh vũ ơi, post nguyên cái triển lãm lên luôn đi anh :dance2: có vậy mới thấy hết cái đẹp của Nha trang :cool2:

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Thiên Thanh đừng nói vậy chứ,mỗi nơi có một vẻ đẹp riêng sao bạn lại so sánh như thế. Dẫu rằng đó là quan điểm của bạn nhưng bạn bày tỏ có vẻ thẳng thắn quá đó.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Năm ngoái mình có dịp đến Nha Trang rùi, mạc dù máy ngày minh đi biển động ko thể đi tắm biển, nhảy sóng nhưng mình vẫn cảm nhận được vẻ đẹp của bãi biển Nha Trang.Mình hy vọng có ngày nào đó quay lại nơi này để được tắm biển trong xanh và đi ngao du phong cảnh nơi này.

Anh bê nguyên cái triển lãm đi cho em được bữa no con mắt cái nhẻ. hìhì
thanks!!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
To bác OldNTV:
Tặng Thien Thanh nè:
TT cám ơn bác,

OldNTV nói:
Sẽ có một chùm ảnh Nét Đẹp Xứ Trầm Hương gởi tặng các bạn chưa đến Nha Trang, chờ đấy nhé.
Sao lâu vậy bác,

To Act :friend:

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
pác OldNTV đâu rùi ,coi chừng pà kon thành hưu cao cổ hết bi h

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
thưa các pác.....em xin chính thức thông báo.......pác OldNTV đã quăng boom và bỏ chạy....ko có tập ảnh "nét đẹp" đâu ạ......nay xin thông báo để các bác khỏi trông...mà mỏi cổ.

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
bonbon233 nói:
thưa các pác.....em xin chính thức thông báo.......pác OldNTV đã quăng boom và bỏ chạy....ko có tập ảnh "nét đẹp" đâu ạ......nay xin thông báo để các bác khỏi trông...mà mỏi cổ.
Hic, bom đâu mà bom, tại cái chùm ảnh đó hum trước có down được rùi nhưng lại để đâu mất chả nhớ, lục hết ổ cứng vẫn không thấy, có thể thuận tay xóa nhầm rùi cũng nên. Sau này quay lại chỗ để down thì nó ứ cho mình down nữa, thui thì nét đẹp xứ trầm đành như thế này vậy: :D

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA