luong thang 4

• Thread starter congtytnhh
  • Ngày gửi
C

congtytnhh

Trung cấp
9/7/11
134
0
0
35
thái nguyên
các bạn cho minh hoi mot chut minh lam lương tren misa luong thang 4 vào danh sách hạch toán lương thì ko thấy hạch toán tháng tư nhung mình vào xem bản cân thì nó can giua ben nợ và co của tài khoản 334 nhu vay nghia là sao nhỉ bây gio mình muon xóa phan luong tháng 4 di dê làm lại thì lam the nao nhỉ tơ đã lam nhung van ko xoa duọc phan hạch toan ngam của chi phi luong tháng 4 cac bạn giup to voi cam on nhieu nhe

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Chào congtytnhh!
Bạn đã lập bảng lương tháng 4, nhưng chưa sinh chứng từ hạch toán lương, nên khi vào danh sách hạng toán lương không thấy chứng từ hạch tóa lương của tháng 4 đâu. Để sinh chứng từ hạch toán lương thì:
-C1: Sau khi lập bảng lương xong/Cất/Tích vào nút "Hạch toán" trên thanh công cụ, chương trình sẽ sinh ra chứng từ hạch toán lương
-C2: Tại màn hình Danh sách hạch toán lương/Thêm: chọn hạch toán lương của tháng 4/Cất.
Nếu muốn xóa bảng lương của tháng 4 đi:
- Vào danh sách bảng lương, tìm tới bảng lương tháng 4/Xóa.
Mình gửi tài liệu hướng dẫn thao tác trên phân hệ tiền lương, bạn làm theo hướng dẫn nhé:
PHAN_HE_TIEN_LUONG_MISA SME.NET 2010.rar

Trong quá trình thực hiện có gì vướng mắc, bạn có thể điện thoại tới PTV công ty MISA, số máy 043 762 7891 (máy lẻ 201->217) để được hướng dẫn chi tiết.

[UOTE=congtytnhh;894844]các bạn cho minh hoi mot chut minh lam lương tren misa luong thang 4 vào danh sách hạch toán lương thì ko thấy hạch toán tháng tư nhung mình vào xem bản cân thì nó can giua ben nợ và co của tài khoản 334 nhu vay nghia là sao nhỉ bây gio mình muon xóa phan luong tháng 4 di dê làm lại thì lam the nao nhỉ tơ đã lam nhung van ko xoa duọc phan hạch toan ngam của chi phi luong tháng 4 cac bạn giup to voi cam on nhieu nhe[/QUOTE]

P

polaris5788

Sơ cấp
9/8/09
6
0
0
ha noi
Chào congtytnhh!
Có thể bạn đã xoá chứng từ hạch toán lương nhưng lên báo cáo vẫn còn, bạn có thể vào Tiện ích =>bảo trì dữ liệu, chọn khoảng thời gian bảo trì phù hợp, nhấn thực hiện. Khi bảo trì thành công, bạn mở báo cáo kiểm tra sẽ ko còn chứng từ hạch toán chi phí lương nữa.
Chúc bạn thành công!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA