Chào gia đình webketoan

• Thread starter casau-see
  • Ngày gửi
C

casau-see

Guest
15/2/06
18
0
0
Ha Noi
:banana: Oà, chào cả nhà nhé. Em là new member mở mãi mới được cái cửa vào đây. hì....hì...hì mệt quá, nhưng vui thật. Đông vui wá các bác nhỉ, có gì mong các bác chỉ giáo nhé...hà...hà...hà. các bác cho em nghỉ tý cho đỡ mệt nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

Ira

Guest
Chúc mừng bạn, bạn Cá sấu sí (nghe lạ tai nhỉ). Hi vọng bạn sẽ là một thành viên xuất sắc của diễn đàn.

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Hì hì.... bạn cá sấu sí cứ làm như cái cửa WKT đóng chặt và nặng lắm đấy, đẩy mãi mới vào được.

Để tớ gọi quản gia Chân trần (truồng) bưng trà ô long, rồi tớ quạt cho mát nhé... phành phạch, phành phạch...

:lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
IChiNoVa nói:
Hì hì.... bạn cá sấu sí cứ làm như cái cửa WKT đóng chặt và nặng lắm đấy, đẩy mãi mới vào được.

Để tớ gọi quản gia Chân trần (truồng) bưng trà ô long, rồi tớ quạt cho mát nhé... phành phạch, phành phạch...

:lol:
Có ngay thưa cụ!
Trà nhé! hay là Rượu, ồ không phải bia chứ, mà thôi mấy thứ này uống vào dễ sinh nhiều chuyện lắm! Cam vắt vậy! uống thế nào đây? nóng? lạnh? có đường? không đường? rắc rối thật đấy! uống nước lọc cho nó: ngon - bổ - rẻ!
Thôi chết rồi quên không mang cốc, chẳng nhẽ uống bằng chân. Thôi để dịp khác vậy!
Chào mừng bạn đến với đại đại gia đình ccác dân tộc kế toán chúng ta.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
tranchan79 nói:
Có ngay thưa cụ!
Trà nhé! hay là Rượu, ồ không phải bia chứ, mà thôi mấy thứ này uống vào dễ sinh nhiều chuyện lắm! Cam vắt vậy! uống thế nào đây? nóng? lạnh? có đường? không đường? rắc rối thật đấy! uống nước lọc cho nó: ngon - bổ - rẻ!
Thôi chết rồi quên không mang cốc, chẳng nhẽ uống bằng chân. Thôi để dịp khác vậy!
Ichinova à.tèo thấy Chân trần (truồng) không làm quản gia được đâu.ichinova nên cho Chân trần (truồng) làm nghề khác. mà nghề gì bi giờ nhỉ? à có rồi, nghề xiếc cũng được đấy. tèo thấy Chân trần (truồng) có biệt tài uống bằng chân.:lol:
:lol: :lol:
Ichinova thấy thế nào???

C

casau-see

Guest
15/2/06
18
0
0
Ha Noi
Hì... hì, cảm ơn các bác nhé, em là mới, được các bác chăm sóc vậy thì quả là "Rất hạnh", "phúc" chân trần mà "Truồng" lỡ ra thì em vẫn chết ví khát mất. Nếu tiện cho em xin cốc " Nhân trần đá" là ổn rồi, cam quýt làm gì cho tốn kém. Hihi hy vọng được góp sức cùng gia đình.

xhongball

xhongball

Guest
4/10/05
85
0
0
TPHCM
Chào bạn nhé, casau-see, hiểu sao đây, hihi . Rất vui vì được làm quen với bạn, chúc bạn nhiều điều tốt lành khi đến với gia đình này nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA