Quy trình luân chuyển chứng từ của từng khoản mục kế toán.

• Thread starter Tuongvi170990
  • Ngày gửi
T

Tuongvi170990

Guest
16/8/11
1
0
0
HCM
Các anh chị giúp em với, em đang làm báo cáo thực tập chuyên đề:"Kế toán doanh thu,chi phí và xác định kết quả kinh doanh".Em muốn tìm tài liệu về phần quy trình luân chuyển chứng từ của từng chuyên mục ví dụ như là "Quy trình luân chuyển chứng từ về các khoản giảm trừ doanh thu"

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
H

hien11112000

Sơ cấp
18/3/22
3
1
1
23
Các anh chị giúp em với, em đang làm báo cáo thực tập chuyên đề:"Kế toán doanh thu,chi phí và xác định kết quả kinh doanh".Em muốn tìm tài liệu về phần quy trình luân chuyển chứng từ của từng chuyên mục ví dụ như là "Quy trình luân chuyển chứng từ về các khoản giảm trừ doanh thu"
Chị ơi có quy trình luân chuyển không ạ, cho em xin với

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Chị ơi có quy trình luân chuyển không ạ, cho em xin với
Bài viết mà em tham chiếu đã các đây hơn một thập kỷ rồi. Hiện giờ, cụ thể em định chọn đề tài gì, chị sẽ hướng dẫn em về quy trình.

T

tranbinh200780

Cao cấp
25/2/08
515
39
28
42
Thành Phố Hồ Chí Minh
Bạn xem video này nhé

H

hien11112000

Sơ cấp
18/3/22
3
1
1
23
Bài viết mà em tham chiếu đã các đây hơn một thập kỷ rồi. Hiện giờ, cụ thể em định chọn đề tài gì, chị sẽ hướng dẫn em về quy trình.
Em chọn đề tài kế toán doanh thu bán hàng và xác định kết quả kinh doanh chị ạ. Em cần quy trình luân chuyển chứng từ của từng tài khoản trên bảng báo cáo kết quả kinh doanh, chị hướng dẫn em với. Em cảm ơn chị ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA