Cho em hỏi chút !

• Thread starter HelpNow
  • Ngày gửi
H

HelpNow

Guest
Nơi này cũng là nơi giao lưu và học hỏi , em được giới thiệu vào đây cũng không hiểu gì nhiều cả , có điều .... người giới thiệu cứ khen các anh các chị nhiều quá , giỏi nữa , nên em muốn vào mạn phép anh chị cho em hỏi tập kinh nghiệm và chút kiến thức tại đây
Em mong anh chị trợ giúp em nhé : Chúc Anh chị vui vẻ , thành công , làm việc thành công ,

Mà sao chả thấy người đã giới thiệu em vào đây lên tiếng gì nhỉ ?? đâu cả rồi anh chị ơi :help :dzo :dzo

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Có đây, chào bạn, nghe tên có vẻ hay ho đây, bạn đang học về kế toán??????

H

HelpNow

Guest
Anh họ ở đâu vậy ? em chả biết gì về kế toán nên vào học hỏi thôi :dzo :dzo

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Vậy thì khó đó, đây là diễn đàn dành cho người học và làm kế toán, nếu bạn quan tâm thì rất vui lòng.

H

HelpNow

Guest
Thế thì không chào đón em sao ?? buồn quá hic , thế mà... bảo là anh chị dễ chịu rồi ... hay giúp các em lắm hic

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chào đón chứ, thêm một người là thêm một niềm vui - hoan nghênh bạn đến với WKT :cool

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
helpnow ơi, có uống bia không, nếu có gì không hiểu thì cứ hỏi đi mừ. tham gia nhiệt tình "cứ hỏi cứ hỏi, trả lời thoải" :dzo

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
sao ở đâu conan cũng uống bia thế nhỉ , chắc nghiện rồi hả

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thanks HELPNOW , dù sao cũng cảm ơn chú em vô đây , Thực ra wkt là một nơi chú em học hỏi ít , nhưng mà cũng mong chú em sinh hoạt zui zẻ , thoải mái ,
Hyper nói hơi quá , nhưng chú em bỏ qua nhé , :bia Vài bữa nữa anh vô thành phố zô cùng chú , chúc công việc của em vui vẻ, chào đón với WKT ,
Nhiều vấn đề anh đã nói với em rồi đó , hãy hiểu nhiều nói ít ? okie? chúc em vui !!!!!!! :il :bia :bia :dzo

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Pác Conan lúc nào cũng bia nhỉ ? Thế mà hôm trước uồng ít vậy! :leu: .Luc nào muốn nhậu thì rủ pác NIp đi!

To Help now: Chào mừng bạn đến WKT!

E

emptyconan3931

Guest
Anh Conan3939 ơi! Có đi nhậu nhớ rủ em nghe. :dzo :bia

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chào mừng bạn tới webketoan.

Bây giờ mới để ý có một người đối nghịch với anh Conan ( emptyconan) :leu:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Các bác toàn bàn về bia thôi à.
Thức lâu mới biết đêm dài
Nhậu lâu mới biết uống hoài tốn bia ! :bia

Chiều chiều ra đứng quán bia
nghe người ta gọi ruột đau chín chiều. :pepsi: :wall

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :leu: Beer ở đâu mà mời thế , tốn beer lắm ,không nghe cam_to_80 à Virtual_man hiiiiiiiii :leu: :leu: Chỉ nên Uống riệu thôi :dzo :ak :bia

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
:leu: uống bia uống riệu nhiều đều không tốt, thay mặt WKT phản đối bác Níp :lol . Conan giờ gương mẫu lắm chỉ dùng Coca thôi :pepsi: :ak ặc ặc...

X

XiMiLe

Guest
Em là mem mới chào các bác , chúc các bác làm ăn tiến tới
mà cho em hỏi Nhậu chỗ nào thế để em biết đến rót riệu cho các bác :bia :bia :bia :bia :thank

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
:welcome: Chào mừng XiMiLe tham gia WKT, chúc bạn sẽ gặt hái được nhiều kiến thức trong diễn đàn này nha.
Mà cho Conan hỏi nhỏ (vartar của bạn có phải là quảng cáo cho quán nhậu không :lol )

G

Giáng Châu

Guest
Chào cả nhà, tớ cũng là người mới nè, xin được làm quen.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA