Gỡ password cho file excell

• Thread starter caophong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C
Gửi cộng đồng.
Tôi đời rồi, đã gần ngày nộp báo cáo quyết toán rồi vậy mà cái file nhập xuất tồn = excell của em bị ai đó đã cố ý cài pass vào đó, em không thể nào mở được. Anh chị nào có chương trình gỡ nó ra, vui lòng gửi vào YM caophong1377@yahoo.com. Em cũng đã có chương trình gỡ bỏ nhưng chỉ gỡ dưới 5 ký tự. Rất cần gấp, xin cảm ơn

--------------
Bình_OverAC: Bác vui lòng post bài đúng chổ nhé, nếu bác post không đúng nó có thể bị xóa luôn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhat24-7

Guest
2/4/06
2
0
0
41
HCM
mình cũng đang tìm phần mềm đó, nhưng trên mạng chỉ có phần mềm Passware Kit bản Demo. xài thử không hiệu quả gì hết. Nếu có bạn gửi cho mình với nhé. Cảm ơn trước he. Truong29183@yahoo.com

hieu1563

hieu1563

Guest
Có gì phức tạp đâu mà các bác lo lắng vậy, các bác ra Bùi Thị Xuân thì chỉ có 7 ngàn đồng là cả rổ luôn ấy chứ. Để dành tiền uồng Café phải không các bác. Ví dụ dùng cho Excel như:

Accent Excel Password Recovery V3.0; Avanced VBA Password Recovery 2.0; Avanced Office Password Recovery; Accent Office Password Recovery; Avanced Office Password Breacker; Password Recovery Deluxe; Find Password; Get Pass; Password Dumper; Password Recovery Kit Enterprise 7.0 Final Retail; Password Recovery; Password Recovery Utilities . . .

Tất cả đều có C_r_a_c_k hết rùi mờ
Quá trời luôn.

Chúc các bác thành công . . . be. . be be

Sửa lần cuối:
Y

Yeudoi

Trung cấp
29/9/05
88
0
6
Hoi An Quang Nam
Uh đúng là ra Bùi Thị Xuân thì có hết nhưng bạn phải biết rằng lên đây để cho mọi người hiểu với chứ nếu cứ để hiểu nhưng mà một năm sáu ba ngày không cho mọi người biết thì làm gì

hieu1563

hieu1563

Guest
Nếu muốn cho mọi người cùng hiểu thì phải làm sao đây ????
Làm sao mà gửi lên cho diễn đàn được. Mình đâu có quyền. Hơn nữa có nhiều loại lắm, mỗi thứ có một cái hay riêng. Hay là gửi cho quản trị vậy ?

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Các bác ơi. Em nghĩ là việc này không nên bàn nhiều. Em xin phép khoá cái topic này lại nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA