Mỗi tuần một chuyên đề

Tìm người dạy kế toán

• Thread starter giale
  • Ngày gửi
H

Hoang Le Binh

Guest
6/12/10
54
2
6
Hà Nội
Mình đang muốn học kế toán đơn vị sự nghiệp có thu có bạn nào nhận làm sư phụ của minh không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Nhận đệ tử mọi lúc mọi nơi :004: phí từ 200k đến 500k/tháng tùy theo việc dạy trực tiếp hay gián tiếp. Dạy thực hành trực tiếp theo từng tháng phát sinh hiện hành Trong vòng 1 năm làm được sổ sách, báo cáo thuế, báo cáo tài chính. Năm kế tiếp có thể bơi lội tự do vô tư

Sửa lần cuối:
N

nguyengiadoan

Cưỡi Ngựa Xem Hoa
1/11/09
122
1
18
Bình Phước
eo có thể thay học phí = cái # k phải tiền k?????/ e nhà nghèo k có tiền đâu tiền bối ơi. làm việc k công cho tiền bối nhé. có đc k ạ?

cái khác ư , .=)) cái gì thế nhỉ ,

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
eo có thể thay học phí = cái # k phải tiền k?????/ e nhà nghèo k có tiền đâu tiền bối ơi. làm việc k công cho tiền bối nhé. có đc k ạ?
ừh cũng muốn biết cái khác là gì đây, chẹp chẹp hồi hộp quá, không biết sư phụ mrvanthuc có chịu dạy bạn mà không lấy học phí lấy cái .... khác không đây

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hic..tò mò quá, không biết cái khác là cái gì thế nhỉ? Bạn nói cho mọi người biết đi. Mình thấy ai cũng đang muốn biết đấy.:004:

N

nguyengiadoan

Cưỡi Ngựa Xem Hoa
1/11/09
122
1
18
Bình Phước
hix các bác suy nghĩ "hiểm" thật đấy. Em nghĩ đơn giản lắm.Ngoài tiền ra còn rất nhiều thứ # mà.
Có ai suy nghĩ "hiểm " như bạn đâu , thì mọi người cũng suy nghĩ rất đơn giản , Chỉ muốn biết thứ khác mà bạn sẽ báo đáp cho người dạy là cái gì ấy mà =))

H

Hoài Thương

Guest
Phen này mrvanthuc cứ gọi là ...đã thức khuya nhưng giờ có khi là....đêm trắng...hé hé hé, hị hị hị.
Mà sao không thấy bác mrvanthuc có ý kiến gì nhỉ, 3 hôm rồi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Phen này mrvanthuc cứ gọi là ...đã thức khuya nhưng giờ có khi là....đêm trắng...hé hé hé, hị hị hị.
Mà sao không thấy bác mrvanthuc có ý kiến gì nhỉ, 3 hôm rồi.

Hí Hí thì cũng đang theo dõi xem thứ khác là thứ gì nè :004:

honghacity

honghacity

Sơ cấp
2/8/11
23
0
0
35
phố ko tên
em đang làm ở hà đông- hà nội. có ai biết trung tâm nào( Uy tín dể hiểu, giá cả phải chăng) dạy làm kế toán Thuế và BCTC thì chỉ giúp em với

W

waterfull

Trung cấp
15/1/10
154
0
0
hà nội
e ý còn nhỏ thứ khác của e ý chỉ là đến học thì tặng cho mấy gói bim bim chứ làm gì mà mấy bác hùi hụp đợi xem thứ khác là gì ghê thế, aizz

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Cái gì cũng phải rõ ràng, làm kế toán mà thế thì ai nhận em? sư phụ thì ván đã đóng thuyền rồi, ngày nào cũng nghe bài " Bà Xã Em năm bờ oăn " khà khà :004:

V

virut2189

Guest
5/9/10
1
0
0
35
ha noi
Em cũng đang cần tìm sư phụ. có anh chị nào muốn nhận đệ tử không ạ.Em cũng mới đi làm cái gì cũng bỡ ngỡ.Hỏi thì không ai nói.Có cảm giác mình như người thừa ý ạ

H

Hoài Thương

Guest
Vậy là mrvanthuc bị hụt 1 đệ rồi. Thôi, chuyển qua chị đi, chị không giỏi bằng mrvanthuc đâu. Nhưng bảo cách làm BCT và ghi sổ thì ok.

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Vậy là mrvanthuc bị hụt 1 đệ rồi. Thôi, chuyển qua chị đi, chị không giỏi bằng mrvanthuc đâu. Nhưng bảo cách làm BCT và ghi sổ thì ok.

Có nhận đâu mà hụt em, tiêu chí nhận để từ là chỉ nhận Nam không nhận nữ ( lệnh của chị nhà ) :004:

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
keke mềnh có sư phụ rùi. anh "mít tơ" vanthuc phải ghi rõ tiêu chí nhận đệ tử k người # lại nhầm. Lấy phí thì đắt còn hay bắt bẻ. Không biết có ai dám làm đệ tử anh k nữa :D

Hiện tại lính đầu quân chính thức 14 em, chưa tính lính đánh thuê :004: đồng tiền đi liền khúc ruột em ơi, tiền nào của đó mà khà khà

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
H

Hoài Thương

Guest
Có nhận đâu mà hụt em, tiêu chí nhận để từ là chỉ nhận Nam không nhận nữ ( lệnh của chị nhà ) :004:
Nhận Nam cũng không an toàn đâu anh ạ, giờ có nhiều người là Nam mà không phải Nam, tình hình là tốt nhất anh cho em xin sđt của "chị" anh để em cảnh báo.

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
Ối dzời ôiiiiiiiiiiiiii, Đây đã trở thành nơi "chào hàng cạnh tranh" và P.R tay nghề dạy kế toán để nhận đệ tử rồi
Chúc các bác các cô các chú tìm được trò giỏi, các cậu các em các bé tìm được thầy giỏi

hong2790

hong2790

Sơ cấp
20/4/11
31
0
0
Hà Nội
Em cũng đang mún tìm sư phụ chỉ giáo đây,em mới ra trương:(

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hic....em nữa... em cũng muốn tìm sư phụ, kèm và chỉ dẫn em lập và trình bày về Báo cáo tài chính. Hiện giờ em đang rất cần được hướng dẫn, theo học các lớp có sẵn thì quá xa, không có thời gian và đợi học được cái BCTC đến mấy tháng. Em không có thời gian như thế. Mong là các anh chị nào có mở lớp dạy, cho em biết , em sẽ theo học ạ. Hiện em đang ở gần khu vực Q7, mong anh chị nhận đệ tử này ạ... ^^!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA