File kế toán_hình thức nhật ký chung.

• Thread starter mysterious_girl
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

i miss you

Guest
2/12/08
2
0
0
36
quang nam
Anh chị ơi! Sao em ko down file excel theo KT theo hình thức NKC được vậy ạ. Mấy anh chị chỉ giúp em cách down với. Em cám ơn nhiều

U

uyensg

Sơ cấp
10/2/09
3
0
1
TP.HCM
em moi tot nghiep nen co nhieu thu ko biet.Anh chi nao co file Excel ve " Nhat Ky so cai " cho em xin voi.
Anh chi nho chi em cach chep file ve luon nha, em thu chep nhung ko duoc.
Cam on may anh

N

ngodathothuy

Guest
10/2/09
1
0
0
Sai Gon
Em xin chao cac A chi! E la cu dan moi toanh cua dien dan web ketoan.E muon down File KE_TOAN___NKC.rar cua ban hoaitran91, nhung lai k duoc. E khong biet phai lam sao nua?Xin nho cac anh chi bay giup em voi ah. Duoi day la ly do em k duoc tai file ke toan nay. Em cam on cac anh chi truoc ah.
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn

Bạn chưa đăng nhập hoặc bạn không có quyền truy cập trang này với những lý do sau:

1. Bạn chưa đăng nhập. Xin điền thông tin vào mẫu ở cuối trang và thử lại lần nữa
2. Bạn không có quyền truy cập vào trang này vì có thể bạn đang tìm cách sửa bài viết của người khác hoặc là khu vực quản trị hoặc là các khu vực cấm ? Xin quay trở lại
3. Có thể bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh của bạn để kích hoạt tài khoàn truy cập, xin kiểm tra lại hộp thư (chú ý trong Bulk mail) của bạn để hoàn tất việc ghi danh trước khi truy cập vào trang này.

P

phuongthanhkt86

Guest
25/2/09
4
0
0
hai phong
Mình upload file của bạn HoaiTran91 lên để các bạn tham khảo và góp ý cho tác giả.

Ý kiến của mình thì đây là file kế toán khá tốt và tương đối đầy đủ các đầu việc cần cho một kế toán viên. Đặc biệt file được thiết kế hoàn bằng các công cụ và hàm sẵn có của Excel, không có một câu lệnh VBA nào.

Ý kiến nữa, theo mình bạn bỏ chút time để nghiên cứu về VBA (đơn giản nhất là tạo Macro) để chương trình của bạn có tính "động" hơn và tiện dụng hơn.

sao mình không đọc được bạn nhỉ,phải dùng cái gì đây hả bạn,giúp mình với nha

L

le thi qui

Guest
4/3/08
2
0
0
tphcm
Hình thức kế toán NKC

Mình đang cần một chương trình exel _nkc theo QĐ 48 bạn nào có giúp mình với.(cần gấp lắm đó ).Tiện đây cho mình hỏi căn cứ vào chứng từ nào để ghi sổ 133 với các HĐ mua hàng chưa thanh toán ?(Mình không thể căn cứ vào các HĐ mua hàng vì đây là chứng từ "ngoại bộ".Giúp mình nhé .Cảm ơn!
Mọi thư từ bài vở xin gởi về địa chỉ :thangthaothuan@yahoo.com.vn

K

khiemthom

Guest
7/7/09
6
0
0
Sóc trăng
sổ sách kế toán

Cảm ơn bạn nhìu nhưng bạn ơi mình chưa down đươc.

N

nghiavl36

Guest
25/7/09
1
0
0
hcm
có ai co file nhật ký chung trong công ty du lịch , cho minh xin nhe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA