Hà nội: Lập nhóm ôn thi CFA level 2, kỳ thi 6/2012

• Thread starter kitty85
  • Ngày gửi
K

kitty85

Guest
28/8/11
5
0
0
ha noi
Hi, all!
Tình hình là sau một thời gian chơi bời, nghỉ ngơi sau kỳ thi level 1 bay h chuan bị ôn thi level 2 mình thấy oải oải. Lv 1 mình tự học nhưng thây vất vả quá, đang định lập 1 goup cùng ôn cho có khí thế.
Theo như kinh nghiệm của chính CFA Institute và của các a chị đã thi đỗ là:
One of the most effective ways is to study with your peers. Thus, join others to form your study group as soon as possible and share your knowledge and work. The most effective number of group members is 4 or 5.
.
Vì vậy mình rất mong làm quen với các bạn để lập group cùng vượt qua kỳ thi rất khoai này.
Dự kiến là khoảng từ 4-5 người.
Thời gian: ôn thi vào các ngày thứ 7, chủ nhật hoặc các buổi tối trong tuần.

Ôn thi ngay từ sớm để ko phải gấp gáp thời gian cuối.
Yêu cầu: nghiêm túc, chăm chỉ.
Hi vong moi ng reply sớm để ôn tập sớm! Welcome all!

:051::byebye::byebye:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dieulinhvnhn

Trung cấp
5/4/08
98
2
0
Hanoi
Hi,
Ý kiến của bạn hay đó. Cho tớ đặt gạch 1 suất nhé

K

kitty85

Guest
28/8/11
5
0
0
ha noi
welcome ban. Minh se gui PM cho ban. Hi vong la chung ta se lap dc group som de on tap som. Anyway, co ai dinh di on tap them o trung tam ko nhi??

X

xoxoxo

Guest
13/5/08
3
0
0
38
aa
Vumarshall@gmail.com 0947086804
Mình cũng vừa nhận được sách level 2
có gì các bác cứ email hoặc sms cho mình nhé , Mong trong tuần này có được 1 buổi cafe để lên kế hoạch học tập

D

dieulinhvnhn

Trung cấp
5/4/08
98
2
0
Hanoi
Alô, Chủ topic đi du lịch đâu rồi ý nhỉ? Hi vọng sớm gặp các bạn

K

kitty85

Guest
28/8/11
5
0
0
ha noi
cac ban nhan tin nick yahoo hoac dia chi mail cho minh nhe. Co j minh se add nick moi ng va chung ta se tu tap cafe lam quen chia se kinh nghiem chut nhi

L

lh0904

Sơ cấp
28/8/11
7
0
0
hà nội
mà e đề xuất nên dùng skype cho tiện, nội dung thảo luận được giữ lại, mà chat cũng ổn định.

Sửa lần cuối:
D

dieulinhvnhn

Trung cấp
5/4/08
98
2
0
Hanoi
Hi mọi người,
May quá mình với chủ topic là "hàng xóm láng giềng" nên học hành trao đổi sẽ tiện.
@ Chủ topic:Bạn xem thế nào để mọi người hẹn hò ra mắt cái nhỉ, lấy tinh thần khởi động trước.

H

hohonglien

Guest
9/9/11
3
0
0
39
sydney
hi cac ban
minh moi chuan bi on Level 1 thoi, tinh hoi tham cac ban level 2 xem cac ban mua tai lieu on thi o dau vay? Ok k? Cho minh thong tin chi tiet nha. Tkx

D

dieulinhvnhn

Trung cấp
5/4/08
98
2
0
Hanoi
Hi,
Thực ra tài liệu chính thống thì khi đăng ký (gồm việc lựa chọn mua tài liệu ebooks, hoặc sách giấy), tổ chức CFA institute sẽ gửi về tận địa chỉ mà bạn đăng ký (email hoặc địa chỉ nhà).
Ngoài ra, mọi người hay tham khảo thêm sách của một số tổ chức Schwerse, Stalla,...là những tổ chức cung cấp sách tham khảo+ phần mềm+ Qbank để hỗ trợ người học để ôn luyện thêm. Với loại tài liệu này bạn có thể vào websites của họ để mua/rủ vài người cùng mua/ search trên mạng xem có ai tốt bụng post tài liệu lên mạng hay không.
Hope that help

K

kitty85

Guest
28/8/11
5
0
0
ha noi
welcome cac ban vao group nhe! Hien nhom da tu tap lam 1 bua coffee hoanh trang va bat dau plan hoc hanh. Tuy nhien ban nao muon join vao nhom thi van welcome, dac biet la cac ban nu xinh xan de can bang quan so nam-nu trong nhom nhe

S

sunriver83

Guest
30/11/09
1
0
1
Sydney, Australia
Mình cũng muốn tham gia vào nhóm học L2 thi vào tháng 6/2012...Please add me in the list.
Many thanks

integrity1290

integrity1290

Guest
1/7/10
72
0
0
Webketoan
Các bác học nhóm mà chỉ để email, học online làm sao hiệu quả nỗi chứ :(

B

buiphuongthao3010

Guest
4/8/11
2
0
0
Hà Nội
anh/chị cho em hỏi nhóm còn chỗ không ạ?thời gian và địa điểm học ở đâu ạ? many tks

L

lh0904

Sơ cấp
28/8/11
7
0
0
hà nội
B

blueye

Guest
22/6/10
1
0
0
Ha Noi
Hi các bạn
Mình cũng muốn tham gia nhóm học cho có khí thế. M pm cho bạn lh0904 rồi nhé. Mong sớm nhận tin b. Thx

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA