Buổi học VBA đầu tiên (lần thứ 2).

• Thread starter levanduyet
  • Ngày gửi
levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
Chào các bạn,
Sau bao lâu "nằm mùng" vì bị "bận" quá, bị các anh chị "la quá", bị các học viên "phàn nàn" quá...nên bây giờ quyết định chúng ta cùng học buổi VBA đầu tiên thôi.
_Thời gian: Bắt đầu từ 8:30h đến 11:30h, ngày Chủ Nhật 19/03/2006.
_Địa điểm: Số 10 Bàu Cát, TPHCM.
_Thành phần tham dự tất cả các bạn ham thích Excel, áp dụng Excel cho công việc của mình.
_Nội dung: Giới thiệu sơ lược về VBA. Các ứng dụng mà VBA có thể làm được...Vâng, xem như tìm hiểu khái quát về VBA.
_Người chủ trì: levanduyet và Binh_OverAC.

Để tham dự các bạn vui lòng đăng ký
Lệ phí đóng góp cho việc tổ chức là 20.000đồng, các bạn sẽ đóng góp khi đến tham dự
Sự tham dự của các bạn là nhân tố quan trọng cho sự thành công của buổi học này.
Hy vọng cho buổi đầu tiên được thành công.
Thân,

Lê Văn Duyệt:dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Buổi học thứ nhất đã kết thúc, như hôm em xin được phép thông báo về buổi học thứ nhất lần thứ 2 để tổ chức cho các bạn còn lại.
Em xin được phép nhắc lại đây là buổi học thứ nhất tổ chức lại cho những bạn chưa được tham gia hôm 19 tháng 3 hoặc được sắp xếp để tham gia buổi thứ 2.

Buổi này sẽ được tổ chức vào ngày 2 tháng 4 năm 2006 đúng như thông báo mà tôi đã gởi tới cho mọi người.
Thời gian: từ 8g30 đến 11g30 ngày 2 tháng 4
Địa điểm: số 10 Bàu Cát
Em sẽ gởi Email thông báo thêm đến mọi người và sẽ có thông báo thêm ở đây, mong mọi người đón theo dõi cập nhật.
Chân thành cảm ơn
Thay mặt ban tổ chức, Bình_OverAC

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Danh sách các bạn đăng ký lớp học VBA sẽ tham gia vào sáng mai CN 02/04/06 :
1/Cold
2/Hoangaccounting
3/Heroic
4/Gaubong
5/Phuongnguyen1077
6/Hồ Lan
7/ChauMinh
8/Toaidc
9/ ThiPhuong
10/ XuanQuy
11/ Duong_nhd
12/ Nguyễn Bình
13/ Cayman
14/ Phuongvpm
15/ Virgo
16/ Duyduong3d
17/ vnc9999
18/ hhoanghai
19/ hieuhavo
20/ minhtan
21/ manbd
22/ act
23/ thanhlambt
24/ vananhphan
25/ lxthien

Các bạn : Secret_grasses, Ducthuan, Sweetnovember...dĩ nhiên là phải có mặt, không thể thiếu nhé
Mời các bạn tập trung vào lúc 8 giờ 30 phút tại 10 Bàu Cát P.14 - Q.TB để vào lớp nhé

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
handung107 nói:
Các bạn : Secret_grasses, Ducthuan, Sweetnovember...dĩ nhiên là phải có mặt, không thể thiếu nhé
Mời các bạn tập trung vào lúc 8 giờ 30 phút tại 10 Bàu Cát P.14 - Q.TB để vào lớp nhé

Chị ơi, em xin lỗi. Ngày mai em phải đi làm nên không đến được.
@Sweetnovember: Chị giúp em phụ chị Dung và các anh nha.

T

toaidc

Sơ cấp
6/2/06
46
0
6
Tp.Hồ Chí minh
Sorry

vì bận việc đột xuất nên đã lỡ cả 2 buổi học, tiếc wá ! tưởng sau ngày 19/3 thì đã xong rồi, đâu biết có thêm ngày 2/4 ! mà cũng xong luôn rồi !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA