Ngày Phụ nữ quốc tế!!!

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
em rat cam on tam long cua cac bac nam nha ta, lan dau tien em tham gia, thay khong khi vui ve va than tinh qua. Ca qua va hoa cua em deu rat dep cac bac a. lan sau co vu gi thi oi em mot cau em tham gia nhe.
Cam on nhiu nhiu nha!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Mình lần đầu tiên được gặp gỡ các thành viên của web (vì là thành viên mới mà) tuy chưa được tiếp xúc, nói chuyện nhiều với mọi người nhưng mình rất vui. Xin gửi lời cảm ơn sâu sắc (sắc như dao của mấy ông đồ tể) tới phái mày râu. Hy vọng mình sẽ còn được tham gia nhiều hoạt động của web.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tiếc quá ha, mình đọc tin này muộn....không tổ chức vào chính ngày được=>thì mình còn có thể tham gia không?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Lời cảm ơn!!!

Thay mặt CFC club cho tôi gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến các chị, các bạn nhân ngày Quốc tế phụ nữ.
Cám ơn các thành viên đã đến tham dự buổi cafe nhân ngày 8/3, và đặc biệt cảm ơn các thành viên Hoadonbanle, Tuanduong, Vietthanh, Luongtuananh, Anhvp, Boyhappy và bạn Cường đã đến chia vui cùng chị em để buổi cafe được thành công tốt đẹp./.

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Sao Em không được quà vậy ?

Em có đăng ký nhưng bận quá không đến được . Thế mọi người không phần Em à !

Em chỉ đùa thôi mà !

Chúc chị Em phụ nữ có một ngày 8/3 tuyệt vời bên người bạn đời của mình !

Hạnh phúc đang ở trong tầm tay bạn hãy đón nhận nó một cách thoải mái nhất

H

hang25883

Trung cấp
18/2/06
120
0
0
ha noi
ôi, sao mình k đọc bài này sớm hơn nhỉ.
Qua mất tiêu rồi còn đâu, tiếc thật. huhu

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cám ơn bác Va Anh Toi và các bác nam khác của WKT (bác VAT nhắc tên bên dưới) đã tổ chức một buổi lễ thật thân mật, ấm cúng và tràn ngập hoa, quà dành tặng chị em.

Chị em chúng tôi không biết lấy gì để cám ơn. À, hay sẽ tổ chức ngày 3/8 dành tặng các bác nhá!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chả liên quan gì đến mình.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Pác VAT ơi! Đạp vịt đê :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup:

D

dungbtxhn

Guest
4/9/06
55
0
0
Ha Noi
May wá mình lại đọc đc bài này trước 8/3. Hỡi bà con hãy hưởng ứng ngày quốc tế phụ nữ. Không đi đạp vịt thì ăn nem chua rán hay ốc luộc vậy ... Chẹp.... chẹp..... nhắc đến đã thèm rồi .... :beer:

Hong83nd

Hong83nd

Cao cấp
7/3/06
294
1
18
41
Ha Noi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Có gì ko cả nhà mình ơi!! Để nhaque còn bố trí thu sếp lên đường cho kịp cái nhể...

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Cái ngày này,hic...chỉ mong có người tặng hoa, nhưng có lẽ thu6 thuộc hàng quá đát, lại bị xếp vào hàng "xấu banh nhà lầu", thế nên, không hoa, không quà,hic hic...
Tòan mua hoa tặng người ta, còn mình thì...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA