Câu hỏi trắc nghiệm về nghiệp vụ kế toán

• Thread starter Nguyen Xuan Hun
  • Ngày gửi
N

Nguyen Xuan Hun

Guest
17/12/04
1
0
0
53
Thai binh City
Các bạn ơi giúp đỡ tôi với! Hãy gửi cho tôi các câu hỏi trắc nghiệm về nghiệp vụ kế toán với tôi xin chân thành cảm ơn!!!
:friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Nguyen Xuan Hun nói:
Các bạn ơi giúp đỡ tôi với! Hãy gửi cho tôi các câu hỏi trắc nghiệm về nghiệp vụ kế toán với tôi xin chân thành cảm ơn!!!
:friend:
Mục đích của bạn cần các câu trắc nghiệm này để làm gì? Bạn cần nói rõ thì mọi người mới giúp bạn được.
Thân

L

Lucky Girl

Guest
Mục đích của bạn cần các câu trắc nghiệm này để làm gì? Bạn cần nói rõ thì mọi người mới giúp bạn được.
Thân

Mình muốn có câu hỏi trắc nghiệm này để phỏng vấn và tuyển dụng nhân viên kế toán kho và kế toán thanh toán

P

puma2006

Sơ cấp
27/1/07
10
0
1
Ha Noi
Tuyển dụng kế toán kho và kế toán thanh toán,bạn cứ ra mua quyển bài tập kế toán về cho làm vài đề trong đó, chú ý thời gian làm bài nhé. Còn bạn thích củ chuối, bạn hãy hỏi các câu hỏi thật khó . Các câu hỏi khó thì bạn xem trong diễn đàn, topic nào tranh luận nhiều bạn lấy luôn làm câu hỏi nhé. hehe

F

fan xue mei

Sơ cấp
18/5/10
9
0
0
34
hà nội
Tuyển dụng kế toán kho và kế toán thanh toán,bạn cứ ra mua quyển bài tập kế toán về cho làm vài đề trong đó, chú ý thời gian làm bài nhé. Còn bạn thích củ chuối, bạn hãy hỏi các câu hỏi thật khó . Các câu hỏi khó thì bạn xem trong diễn đàn, topic nào tranh luận nhiều bạn lấy luôn làm câu hỏi nhé. hehe

Cùng làm kế toán mà kêu người ta tuyển dụng kiểu củ chuối nè trời!:047::047::047:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA