Sổ cái, sổ nhật ký chung

• Thread starter Papaya
  • Ngày gửi
C

cdcnguyensinh

Guest
16/5/11
3
0
0
35
Hà Nội
Ðề: Sổ cái, sổ nhật ký chung

Em chào các anh Chị ạ
Em là dân CNTT đang học thêm kế toán, hôm nay em được đọc topic này học hỏi thêm được rất nhiều,
Em cảm ơn các anh Chi đã nhiệt tình post bài. hi

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenvanhai098

Guest
6/1/11
2
0
0
47
tri tôn - an gaing

Em vừa xin được việc tại Công ty TNHH hai thành viên trở lên, em muốn hỏi hệ thống sổ sách gồm những loại sổ nào? theo QĐ 48 (hình thức sổ cái). Anh (chị) làm ơn chỉ em với, em mới ra trường chưa làm ở đâu hết nên ko biết, em cám ơn nhiều lắm.

levanton

levanton

Cao cấp

Em vừa xin được việc tại Công ty TNHH hai thành viên trở lên, em muốn hỏi hệ thống sổ sách gồm những loại sổ nào? theo QĐ 48 (hình thức sổ cái). Anh (chị) làm ơn chỉ em với, em mới ra trường chưa làm ở đâu hết nên ko biết, em cám ơn nhiều lắm.

Bạn nói rõ hơn về hình thức kế toán:Nhật ký chung hay Nhật ký số cái. Cả hai hình thức Nhật ký chung hay Nhật ký số cái, bạn cũng có thể tải file ở link sau đề sử dụng.
http://www.webketoan.vn/forum/threa...-chinh-BCTC-theo-Thong-tu-138-ngay-04-10-2011

M

maiphuong691

Guest
31/12/11
16
2
3
32
nga sơn- thanh hoá

sao mà có mỗi việc đó cũng tùm lum cả lên thì chẳng hiểu học ở trường được những cái gì,những bài ví dụ thấy cô cho làm rồi sách rồi vở rồi thực tập... thế hỏi là khi đó không làm thì giờ không biết là đúng rồi,nếu đã đến trường mà không chịu học thì thử hỏi xem có tình yêu thương dành cho ba mẹ mình không? có xứng đáng làm con không vậy? mong rằng đằng ấy dành chút thời gian mà tìm hiểu lại đi.

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

sao mà có mỗi việc đó cũng tùm lum cả lên thì chẳng hiểu học ở trường được những cái gì,những bài ví dụ thấy cô cho làm rồi sách rồi vở rồi thực tập... thế hỏi là khi đó không làm thì giờ không biết là đúng rồi,nếu đã đến trường mà không chịu học thì thử hỏi xem có tình yêu thương dành cho ba mẹ mình không? có xứng đáng làm con không vậy? mong rằng đằng ấy dành chút thời gian mà tìm hiểu lại đi.

Mình chưa hiểu ý bạn này? Ai trong topic này là người để bạn phải viết những dòng này? Nếu không hỏi sai, vi phạm nội quy diễn đàn, sáo rỗng.... thì đã bị các mod xóa bài hoặc chuyển sang "bài vi phạm nội quy rồi bạn à"
Bạn hỏi ai đó có xứng đáng là con? vậy ai là cha là mẹ? bạn chăng???? Với bố mẹ, con dù thế nào cũng là con trẻ mà bạn ơi.
Có chưa biết, chưa hiểu thì mọi người mới hỏi, hỏi cũng để học mà bạn. Đâu phải cứ vào topic quát tháo mấy câu kinh rẻ người khác thì chứng minh được đẳng cấp của mình đâu bạn.
Nếu bạn là người toàn diện về kiến thức, hãy chia sẻ đi bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA