Chi phí mục tiêu

• Thread starter TramAnh
  • Ngày gửi
T

TramAnh

Guest
4/3/06
1
0
0
38
Da Nang
Em muốn hỏi chi phí mục tiêu là gì? Em muốn tìm tài liệu nào về loại chi phí này. Bai thuyết trình sắp tới của em nói về vấn đề này. Thầy giáo bảo rằng phải tự tìm hiểu rồi trình bày trước lớp, sau dó thầy mới giảng về vấn đề này. Mong các anh chị giúp đỡ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tmtl1603

Guest
31/10/07
2
0
0
Đà Nẵng
Em muốn hỏi chi phí mục tiêu là gì? Em muốn tìm tài liệu nào về loại chi phí này. Bai thuyết trình sắp tới của em nói về vấn đề này. Thầy giáo bảo rằng phải tự tìm hiểu rồi trình bày trước lớp, sau dó thầy mới giảng về vấn đề này. Mong các anh chị giúp đỡ.

Tớ có một đề tài nghiên cứu khoa học về chi phí mục tiêu, nếu ấy cần thì gửi mail cho tớ, rùi tớ gửi lại cho. Mail tớ là: tieumuoitieulam@gmail.com
Tớ cũng đang định làm đề tài tốt nghiệp về vấn đề này, có gì tham khảo chung nghe:beer:

T

thientu

Guest
20/9/10
1
0
0
Đà Nẵng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA