Cho hỏi công ty gồm 2 nv kế toán, 1 kkt kiêm ktth + 1 nv kế toán sẽ làm chức vụ gì đây ạ? Phân quyền

• Thread starter tranghehehe
  • Ngày gửi
T

tranghehehe

Guest
2/10/13
8
0
1
32
tp hcm
Cho hỏi công ty có 2 kế toán gồm 1 kkt kiêm ktth + 1 nv kế toán nữa sẽ làm chức vụ gì đây ạ? Phân quyền từng người sẽ thế nào đây ạ?
điều kiện doanh nghiệp thương mại vừa và nhỏ
cái này là đê m làm bài tập ạ... CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÔ BÁC NHÌU

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
vanthanhtam

vanthanhtam

Cao cấp
21/5/10
1,658
119
63
Tuy Hoa
Ðề: Cho hỏi công ty gồm 2 nv kế toán, 1 kkt kiêm ktth + 1 nv kế toán sẽ làm chức vụ gì đây ạ? Phân quyền từng người?

Cho hỏi công ty gồm 2 nv kế toán, 1 kkt kiêm ktth + 1 nv kế toán nữa sẽ làm chức vụ gì đây ạ? Phân quyền từng người sẽ thế nào đây ạ?
KT còn lại : kế toán thanh toán

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ðề: Cho hỏi công ty gồm 2 nv kế toán, 1 kkt kiêm ktth + 1 nv kế toán sẽ làm chức vụ gì đây ạ? Phân quyền từng người?

Cho hỏi công ty gồm 2 nv kế toán, 1 kkt kiêm ktth + 1 nv kế toán nữa sẽ làm chức vụ gì đây ạ? Phân quyền từng người sẽ thế nào đây ạ?
DN thương mại vừa và nhỏ mà có tới 4 kế toán ah, hi, càng dể phân công, KTT (kiêm KT tổng hợp), 1 KT thuế (báo cáo thuế và xuất hoá đơn...), 1 KT nhân sự nếu được kiêm luôn quản lý kho (đăng ký lao động, công đoàn, BH, kho...), 1 KT tiền mặt và thanh toán ( quỹ, công nợ...)

T

TranNgocDKH

Guest

Công ty có 2 kế toán thì 1 kế toán trưởng kiêm kế toán tổng hợp và một kế toán thanh toán ( Người kế toán này sẽ là thủ quỹ công ty luôn).

A

andrew123

Sơ cấp
31/10/13
13
0
1
42
Binh Duong

Theo tôi nghĩ, trường hợp trên KTT bao gồm KTTH và KTV làm công việc thủ quỹ và thanh toán...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA