Xin mẫu bảng đối chiếu tài khoản tiền gửi tại kho bạc...?

• Thread starter luyenvui
  • Ngày gửi
L

luyenvui

Sơ cấp
28/10/10
28
0
1
Hưng Yên
Bảng đối chiếu tài khoản tiền gửi tại kho bạc có giống bảng đối chiếu tài khoản dự toán ngân sách k ạ? Nếu khác cả nhà gửi em xin mẫu với, lần đầu em làm nên k rõ lắm, thanks cả nhả!

Khóa học Quản trị dòng tiền
SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
Tài khỏan tiền gửi tại kho bạc và tài khỏan dự toán ngân sách cấp là 2 tài khỏan khác nhau cả về tính chất cũng như nội dung của từng loại tài khoản, mẫu biểu đã theo quy định của Kho bạc Nhà nước rồi, tốt nhất bạn nên hỏi cán bộ quản lý đơn vị bạn ở kho bạc để được hướng dẫn theo đúng mẫu biểu, làm sẽ đúng hơn
P/S: diễn đàn chỉ để trao đổi thông tin chung thôi, vì vậy tất cả bài trao đổi email, nội dung vô nghĩa sẽ bị xóa hoặc có thể email riêng cho nhau nếu như không muốn chia sẽ lên diễn đàn

tritrung

tritrung

Trung cấp
26/5/10
158
0
16
Ha Noi
bạn đọc thông tư 85/2010/TT-BTC mẫu số F02-3cH và F02-3aH là mẫu đối chiếu theo hướng dẫn của Bộ TC, mình vẫn làm theo mẫu rồi đưa KB họ cũng chấp nhận, nhớ để cái tít ở góc trên bên phải là Mẫu số ... theo Thông tư .... cho nó có cơ sở, hoặc bạn hỏi KB họ sẽ cung cấp ngay vì có thể KB muốn dùng mẫu phù hợp với họ hơn.

G

gianghia

Guest
16/10/04
36
0
0
vn
www.taichinhcujut.com
bạn có thể vào trang đây để tải mẫu đối chiếu kho bạc mới theo thông tư 185 BTC.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA