Làm quen

• Thread starter LOMA
  • Ngày gửi
N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
VuHoaiDuc nói:
Nếu bị bắt thì, ôi thôi, đã bị làm...thịt rồi! tèn tén ten

Bác Tổ trưởng có súng nữa đấy em ạ...ghê lắm
Bác cứ yên tâm, tưởng bắt được em là dễ à? Còn TranChan đừng tự cho mình ăn dưa bở nhé, hơi tự tin quá đấy
Súng à? Liệu súng của tên Tổ trưởng này có gì lợi hại mà bác bảo ghê? Phải đưa ra cho bàn dân thiên hạ xem thì mới biết được chứ :drummer: :dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Bác cứ yên tâm, tưởng bắt được em là dễ à? Còn TranChan đừng tự cho mình ăn dưa bở nhé, hơi tự tin quá đấy
Súng à? Liệu súng của tên Tổ trưởng này có gì lợi hại mà bác bảo ghê? Phải đưa ra cho bàn dân thiên hạ xem thì mới biết được chứ :drummer: :dance2:
Con gái gì mà chỉ thích xem súng ống với lại chơi trò "Dê" bắt "Dê"....
Đề nghị Bác VHĐ quảng cáo súng của em ít thôi nhé!~ thiên hạ đổ xô đến xem thì chết em.....

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Con gái gì mà chỉ thích xem súng ống với lại chơi trò "Dê" bắt "Dê"....
Đề nghị Bác VHĐ quảng cáo súng của em ít thôi nhé!~ thiên hạ đổ xô đến xem thì chết em.....
ơ thế mà em cứ tưởng lúc anh ra khỏi "quân đội", Binladen đã tịch thu lại hết súng với ống rồi mừ. Thế té ra vẫn "chôm" được một khẩu súng cơ à. Chết thật

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Phen này thì bác tranchan nguy rồi đây, không khéo bị 'Binladen truy sát' cũng nên(bác tigon nói đó) - dám 'chôm' một thứ nguy hiểm như vậy, còn ai là 'binladen' thì chắc bác phải tự tìm thôi( chắc không chỉ một người)!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Mà các chị em sao lai để một con " sói" hoành hành vậy kìa...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA