Sinh nhật webketoan 2011 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Toàn bộ các em tiếp tân nữ năm nay tại sinh nhật, 9x, cao trên 1m6...... tối thiểu 3 em..... Các bác muốn làm quen nên đi trước 5h nhé... hihi
Chưa kiếm ra tiếp tân nam, chắc phải đem anh Cothant ra chính thức tiếp .....

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Toàn bộ các em tiếp tân nữ năm nay tại sinh nhật, 9x, cao trên 1m6...... tối thiểu 3 em..... Các bác muốn làm quen nên đi trước 5h nhé... hihi
Chưa kiếm ra tiếp tân nam, chắc phải đem anh Cothant ra chính thức tiếp .....

Mèn đéch ơi có mần ăn gì được đâu mà lại ra chiêu tiếp thị kiểu này? Ẹc ẹc ẹc
Bài của em có bị xoá cũng vừa với tội tào lao là spam không đúng chỗ.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mèn đéch ơi có mần ăn gì được đâu mà lại ra chiêu tiếp thị kiểu này? Ẹc ẹc ẹc
Bài của em có bị xoá cũng vừa với tội tào lao là spam không đúng chỗ.
Bác ơi, bác thì hết cơ hội chứ các em trai trẻ thì đang hừng hực sức sống, bác đừng làm các em nhụt chí chứ :)

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Em thì cao có 1.5 ngồi mà xơi nước thôi.
Chào Cường,
Bạn làm mình rất muốn gặp mặt bạn hôm sinh nhật!, Nếu cao hơn 1,5m thì nhớ tự uống phạt 10 chai saigon đỏ nhé!

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Chào Cường,
Bạn làm mình rất muốn gặp mặt bạn hôm sinh nhật!, Nếu cao hơn 1,5m thì nhớ tự uống phạt 10 chai saigon đỏ nhé!

Yên tâm đi, em Cường này có tham gia công tác từ thiện vừa rồi tại đây, nhờ thế chắc cũng thêm được mấy phân nữa.

N

ngoctran2705

Guest
5/5/09
1
0
0
43
Dĩ An, Bình Dương
BQT ơi,cho e hủy 1 suất đã đăng ký nhé, Cty e dời ngày liên hoan tổng kết cuối tháng đúng vào ngày 5/11, e không tham gia được rồi, buồn quá, cảm ơn BQT.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Nick: tieulinhlinhquangnam
nhờ mình đăng ký 1 suất. Nhờ MINA ghi vào danh sách tham gia, dóng tiền mặt tại buổi tiệc nhé.

Thanks

E

Elephamus

Guest
20/7/05
0
0
0
54
Dong Nai
www.vncreatures.net
MINA
Toàn bộ các em tiếp tân nữ năm nay tại sinh nhật, 9x, cao trên 1m6...... tối thiểu 3 em..... Các bác muốn làm quen nên đi trước 5h nhé... hihi Chưa kiếm ra tiếp tân nam, chắc phải đem anh Cothant ra chính thức tiếp .....

Ố la la thế là năm nay mới thấy web kế toán có các em chân dài nhỉ trước giờ mình cứ tưởng là ... không thể nào dài hơn ... chắc là năm nay đổi mới thôi mình phải đến sớm để ngắm các em. MINA ơi anh sẽ nộp tiền vào phút chót nhé vì anh là thành viên lâu năm, hội trưởng TÚY TIÊN nên cần được ưu tiên ... heheheheh

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Ố la la thế là năm nay mới thấy web kế toán có các em chân dài nhỉ trước giờ mình cứ tưởng là ... không thể nào dài hơn ... chắc là năm nay đổi mới thôi mình phải đến sớm để ngắm các em. MINA ơi anh sẽ nộp tiền vào phút chót nhé vì anh là thành viên lâu năm, hội trưởng TÚY TIÊN nên cần được ưu tiên ... heheheheh
Bác cần để tuổi là 35 thì mới hi vọng được các em 9x để mắt, chứ anh mà để tuổi 42 thế này thì các em gọi bằng chú mất. hu hu.

M

myngoc1977

Sơ cấp
7/7/09
1
0
1
Tân Bình TPHCM
Đây là lần đầu tiên tham gia SN nên tự dưng thấy nôn nôn nhưng cơ mà cũng thấy lo lo vì chỉ có mình ơn k wen bít ai.

Cho hỏi có ai giống mình k thì ta hãy mần wen ngay từ bây giờ để đến hôm ấy k fai bỡ ngỡ.

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
Đây là lần đầu tiên tham gia SN nên tự dưng thấy nôn nôn nhưng cơ mà cũng thấy lo lo vì chỉ có mình ơn k wen bít ai.

Cho hỏi có ai giống mình k thì ta hãy mần wen ngay từ bây giờ để đến hôm ấy k fai bỡ ngỡ.

có mình nè, nên ngại đi một mình nên lên web tuyển một anh vệ sĩ, hớ hớ hớ

vậy em tiếp anh tran minh cuong duoc khong ạh!

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
có mình nè, nên ngại đi một mình nên lên web tuyển một anh vệ sĩ, hớ hớ hớ

vậy em tiếp anh tran minh cuong duoc khong ạh!

Vậy còn gì bằng nữa bạn, cuong cũng lần đầu tiên đi sn nên sợ vô đó đứng tựa cột.

anh "tran minh cuong" yên tâm có em chân ngắn 1m45 tiếp anh nè, hú hú

vậy là vinh hạnh wa đi :021:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
Vậy còn gì bằng nữa bạn, cuong cũng lần đầu tiên đi sn nên sợ vô đó đứng tựa cột.

em tuyển được vệ sĩ rùi, nếu anh đi qua đoạn ngã tư bảy hiền thì ghé đi chung cho vui, mà nè, em mà tiếp là nước ngọt thui hen, vì em dị ứng với beer......kekekekek
yahoo: bebong_dangyeu_136
có gì trò chuyện trước cho quen, đến là có người tám ngay, kakakaka

Toàn Phan

Toàn Phan

Sơ cấp
22/4/11
10
3
3
37
TP.HCM

Tran Minh Cuong và mọi người cho KT làm wen với :) hjx, KT cũng một mình :005: nếu như có ai đó tiện đường cho KT đi cùng thì tốt biết mấy :015: (KT ở gần Đại Học Công Nghiệp :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA