Đề nghị giúp đỡ - Chuyển NKCT sang CTGS

• Thread starter Oem
  • Ngày gửi
O

Oem

Guest
20/3/06
25
0
1
Ha Noi
Tôi đang làm kế toán theo hình thức NKCT bây giờ phải làm theo hình thức CTGS. Phải làm lại từ đầu nên mong mọi người giúp đỡ file Excel Kế toán theo hình thức CTGS để làm mẫu. Cám ơn nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

Oem

Guest
20/3/06
25
0
1
Ha Noi
Tôi đã xem file này rồi, thực ra vấn đề là tôi muốn có một bản copy file Excel kế toán theo hinh thức CTGS để tham khảo, rất mong được sự giúp đỡ của các bạn.

V

VanHao

Trung cấp
18/12/05
70
4
6
Go Vap
Bác muốn một file theo hình thức CTGS như thế nào
1/ Chỉ sử dụng công thức
2/ Sử dụng Macro
3/ Kết hợp cả hai
Còn nữa, bác thực hiện hình thức CTGS như thế nào :tập hợp số liệu
1/ Theo ngày
2/ Theo nghiệp vụ phát sinh
3/ Theo tài khoản
4/ Định kỳ tập hợp ( 10 ngày, nữa tháng , một tháng )
Bác chịu khó nói rõ một chút.

O

Oem

Guest
20/3/06
25
0
1
Ha Noi
Cám ơn bạn, thực ra tôi chỉ cần 1 file theo bất kỳ hình thức CTGS nào cũng được.

O

Oem

Guest
20/3/06
25
0
1
Ha Noi
Tôi đang rất cần 1 file mẫu kế toán làm theo hình thức Chứng từ ghi sổ, để tham khảo. Rất mong các bác giúp đỡ.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Oem nói:
Tôi đang rất cần 1 file mẫu kế toán làm theo hình thức Chứng từ ghi sổ, để tham khảo. Rất mong các bác giúp đỡ.
Thật tiếc là tôi không thể giúp bạn được. Bạn vào thư viện tìm xem có cài nào phù hợp với mình thì sài nhé.
Tôi khuyên bạn nên tự làm lấy những gì mình cần, những khó khăn của bạn trong quá trình làm chúng tôi sẳn sàng giúp đở. Thật khó để có thể bàn giao cho bạn một file hoàn chỉnh theo ý bạn muốn.
OverAC

O

Oem

Guest
20/3/06
25
0
1
Ha Noi
Tôi cũng đang xây dựng một file Excell kế toán theo hình thức CTGS. Vì việc này cần phải làm thật nhanh vì tôi sắp chuyển sang làm ở 1 đơn vị mới mà chỉ có 1 mình phải làm việc ở phòng kế toán nên cần phải hoàn thiện nhanh File kế toán của mình, nên mới cần 1 file mẫu vậy.

T

thaithai782006

Guest
9/10/06
18
1
0
45
Bến Tre
Xin các bạn giúp dùm mình cách tạo sổ cái trong hình thức Nhật Ký Chứng Từ từ nhật ký chung.
Cám ơn các bạn rất nhiều>

T

th20

Guest
23/10/06
52
0
0
Ha noi
Xin các bạn giúp dùm mình cách tạo sổ cái trong hình thức Nhật Ký Chứng Từ từ nhật ký chung.
Cám ơn các bạn rất nhiều>

Sổ cái của 2 hình thức này hoàn toàn khác nhau. Bạn nên tạo mới để sử dụng.

N

nguyen van hue

Guest
24/8/05
6
0
0
thanhhoa
Kt-ctgs

Bác muốn một file theo hình thức CTGS như thế nào
1/ Chỉ sử dụng công thức
2/ Sử dụng Macro
3/ Kết hợp cả hai
Còn nữa, bác thực hiện hình thức CTGS như thế nào :tập hợp số liệu
1/ Theo ngày
2/ Theo nghiệp vụ phát sinh
3/ Theo tài khoản
4/ Định kỳ tập hợp ( 10 ngày, nữa tháng , một tháng )
Bác chịu khó nói rõ một chút.

Xin bạn có thể giúp mình FILE KT-CTGS không sử dụng Macro tập hợp số liệu theo cái gì cũng được,Mình đang rất cần,xin trân trọng cảm ơn:food-smil

giaythuytinh

giaythuytinh

Trung cấp
16/4/07
171
0
0
41
đà nẵng
Mọi người ra tay nghĩa hiệp đi mà,ai có file mẫu CTGS trên Excel chỉ sử dụng công thức thì giúp cho mình với...mình cũng đang rất cần...đã thử tìm trong thư viện rồi nhưng thấy chưa được phù hợp.....rất mong cả nhà có ai biết chỉ giúp mình với...mình mới vào nghề còn nhiều cái khó khăn lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA