30/4 và 1/5 kế hoạch gì?

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
Hưm, loa loa loa sắp đến kỳ nghỉ rùi, các mém đã có dự tính chi chưa? Huế mùa này sắp vào hè trời oi bức quá, không biết đi trốn nóng ở mô cho nó hợp Lý và hợp Phí các bác nhẩy?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
ngocanh291182 nói:
Hưm, loa loa loa sắp đến kỳ nghỉ rùi, các mém đã có dự tính chi chưa? Huế mùa này sắp vào hè trời oi bức quá, không biết đi trốn nóng ở mô cho nó hợp Lý và hợp Phí các bác nhẩy?

Vào Đà Nẵng đi Em gái. Cực kỳ hợp lý và hết sức hợp phí

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Về quê, có lẽ thế, cũng chưa biết nữa. Buồn cười thế, mâu thuẫn nhỉ?
Hic nhưng mà còn lâu lâu mới tới mà, đến đâu hay đến đó ngocanh nhỉ?
Hay Ngọc Anh ra HN đi, có nhiều cái hay lắm đó

M

meteorain

Guest
8/7/05
7
0
0
Ha Noi
Cái cô Ngọc Anh này hay kêu gọi đi chơi nhưng mà bản thân mình thì cứ ngồi im một chỗ thì phải? Nói được thì phải làm được chứ cô bạn?

H

H5N1

Guest
10/1/06
13
0
0
54
Ninh Bình
Thôi vô sài gòn hưởng cái nóng của sài gòn cũng đã lắm đó.

N

ngocanh291182

Trung cấp
hưm hưm, ai nói cô Ngọc Anh tui chỉ biết nói không làm nhỉ?Oan Thị Kính quá đó Meotorain nhẩy,đi chới thì phải kêu gọi cho mọi người cùng đi với chứ ai im ỉm 1 mình như bác mô.anh Hangiang ới ời, ĐÀ Nẵng thì NA đi mãi rùi đó nhé, chắc theo lời Tigôn là ra BẮc , có lẽ để cho WhoamI và Danglankt có dịp làm Guide, và Tigôn nữa chứ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
hưm hưm, ai nói cô Ngọc Anh tui chỉ biết nói không làm nhỉ?Oan Thị Kính quá đó Meotorain nhẩy,đi chới thì phải kêu gọi cho mọi người cùng đi với chứ ai im ỉm 1 mình như bác mô.anh Hangiang ới ời, ĐÀ Nẵng thì NA đi mãi rùi đó nhé, chắc theo lời Tigôn là ra BẮc , có lẽ để cho WhoamI và Danglankt có dịp làm Guide, và Tigôn nữa chứ?
Ok, ngoc anh ra Hà Nội đi, tớ sẽ tình nguyện làm hướng dẫn viên cho ngocanh he he

N

ngocanh291182

Trung cấp
he he, ok không đó? he he, rứa thì đi niền đây, nhớ lời nhé, nhớ dẫn NA về Thái Bình xem Lúa nữa nhé, mà Guide đừng xấu kẻo NA sợ không về huế luôn thì chết đó

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
he he, ok không đó? he he, rứa thì đi niền đây, nhớ lời nhé, nhớ dẫn NA về Thái Bình xem Lúa nữa nhé, mà Guide đừng xấu kẻo NA sợ không về huế luôn thì chết đó
Nhất định rồi chỉ sợ NA không ra HN thôi. Có chứ về Thái Bình cho biết quê lúa. Khi nào NA ra HN cứ alo cho Tigon 1 tiếng. Thế nhé welcome to Hanoi and Thai Binh City

N

ngocanh291182

Trung cấp
Tigôn ới ời, vậy thì phải cho NA số đê có đường mà liên lạc lỡ như ra đó bị ai bắt cốc thì răng đây.Ngọc Anh dự tính đi ngày 29 đó. khi đó ra đừng có chạy nhé,

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
Tigôn ới ời, vậy thì phải cho NA số đê có đường mà liên lạc lỡ như ra đó bị ai bắt cốc thì răng đây.Ngọc Anh dự tính đi ngày 29 đó. khi đó ra đừng có chạy nhé,
Yên tâm là không chạy, chỉ sợ NA không ra HN thôi
Số điện thoại của Tigon nè: 098 328 3889 (số đẹp không? he he)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
Ngocj Anh ra đó Tiông ới, Ngọc Anh lưu số rùi.à, mà Tigon nhớ báo cho WhoamI và Haongloc nhe, hiiiiiiiiii
Một mắt nhìn sếp, một mắt nhìn màn hình hay sao mà gõ sai tên hết cả thế này he he
ok, NA nhắn sang máy của Tigon để lưu số nào, không là tớ thấy số lạ không nghe máy đó nha hiiiiiiiiii. Ừa há, Tigon sẽ báo cho bà con wkt ngoài HN (tớ thấy mọi người cũng tò mò lém, tất nhiên không loại trừ tớ)

N

ngocanh291182

Trung cấp
sao rồi? tình hình thế nào rồi? Ngọc Anh đang chuẩn bị sắp xếp công việc cho ổn thỏa để được ra chơi 1 chuyến Bắc cho đã chứ. Mong răng việc tuyển dụng tới đây không ảnh hưởng chi ngày đi của NA hết, hic hic. À, mà Tigôn ới ời, hôm đó nói chuyện qua điện thoại mà quên, muốn NA mang quà gì ỏ Huế ra nào?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
sao rồi? tình hình thế nào rồi? Ngọc Anh đang chuẩn bị sắp xếp công việc cho ổn thỏa để được ra chơi 1 chuyến Bắc cho đã chứ. Mong răng việc tuyển dụng tới đây không ảnh hưởng chi ngày đi của NA hết, hic hic. À, mà Tigôn ới ời, hôm đó nói chuyện qua điện thoại mà quên, muốn NA mang quà gì ỏ Huế ra nào?
Hi, không quan trọng thế đâu, nhưng mà tớ rất khoái món mắm tôm chua với cả mè xững hic ngon kinh khủng

N

ngocanh291182

Trung cấp
Ok, nhưng món mắm Tôm NA chỉ đem 1 hủ thôi đó, chứ mang nhiều eo ui, khiếp......mắm tôm mà lị....
À, cho hỏi có ai ở Hạ Long không nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA