Xin mẫu 05/TTĐB(BC QTTTTĐB+ mẫu 10/TNTX + Mẫu 11/TNTX

• Thread starter kimtinhtn
  • Ngày gửi
K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
Các Bác có những mẫu sau cho em xin với .Em đang cần gấp:
Mẫu 05/TTĐB(BC QTTTTĐB+ mẫu 10/TNTX + Mẫu 11/TNTX
Mail : ttn1982hp@yahoo.com
Thanks!

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

was_vt

Guest
21/2/05
22
0
0
Somewhere
kimtinhtn nói:
Các Bác có những mẫu sau cho em xin với .Em đang cần gấp:
Mình đang thắc mắc là cơ quan thuế đã yêu cầu nộp các mẫu ở trên kèm theo tờ khai điều chỉnh thuế GTGT trước 28/2. Nay họ trả hồ sơ về và bảo là kẹp chúng vào hồ sơ quyết toán thuế năm (Gồm đầy đủ các mẫu) nộp cùng với BCTC trước ngày 31/3 nghĩa là sao? Thật là khó hiểu.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
was_vt nói:
Mình đang thắc mắc là cơ quan thuế đã yêu cầu nộp các mẫu ở trên kèm theo tờ khai điều chỉnh thuế GTGT trước 28/2. Nay họ trả hồ sơ về và bảo là kẹp chúng vào hồ sơ quyết toán thuế năm (Gồm đầy đủ các mẫu) nộp cùng với BCTC trước ngày 31/3 nghĩa là sao? Thật là khó hiểu.
Khi cán bộ thuế dễ tính quá thì chúng ta lại cho là khó hiểu nhỉ? Chắc chẳng mấy khi họ tốt??? Bạn cứ làm theo hướng dẫn của họ đi, không sao cả, đừng nghĩ là "viên đạn bọc đường".

kimtinhtn nói:
Mẫu kế khai thuế tiêu thụ đặc biệt nằm trong Thông tư 119/2003/TT-BTC, mẫu kê khai thuế thu nhập cá nhân nằm trong Thông tư 12/2005/TT-BTC. Bạn lấy mẫu trong hai Thông tư này nhé!

Đính kèm

• Thong tu 119-2003-TT-BTC.rar
    79.6 KB · Lượt xem: 93
  • Thong tu 12-2005-TT-BTC.zip
    91.4 KB · Lượt xem: 173
K

KIMCUC_HP

Guest
25/5/06
22
0
0
HP
Chao cac ban
Minh muon xem nhung thong tu (file dinh kem) nhung su khi save vao thi ko sao mo ra xem duoc. Minh phai lam nhu the nao moi xem duoc day?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
KIMCUC_HP nói:
Chao cac ban
Minh muon xem nhung thong tu (file dinh kem) nhung su khi save vao thi ko sao mo ra xem duoc. Minh phai lam nhu the nao moi xem duoc day?
Các file đính kèm gửi trên WKT thường là các file dạng nén, có đuôi .RAR, .ZIP vì vậy sau khi save về máy của mình bạn phải có phần mềm gỡ nén (đã được cài trên PC của bạn) để gỡ nén thì mới đọc được nội dung.
Nếu chưa có chương trình để gỡ nén, bạn có thể tải về tại: http://webketoan.com/forum/showthread.php?t=8626

L/S: Không biết bạn có phải ở Hải Phòng không? nếu đúng có thể tham gia CLB WKT Hải Phòng: http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=15257

L

lethihang1205

Guest
25/11/07
7
0
0
37
ha nôi
các bạn ơi chỉ hộ mình chỗ nao dạy làm BC thuế dạy làm kế toán tổng hợp học nhanh và dễ hiểu cho mình với????????ai có gửi cho mình vào ĐC lethihang1205@yahoo.com.vn minh cảm ơn nhìu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA