Chào các bạn!!

• Thread starter Hoanglanlt
  • Ngày gửi
H

Hoanglanlt

Guest
23/3/06
0
0
0
TpHCM
Chào các ban!!

Mình là Hòang Lan, vừa mới là thành viên của Web mình. Rất vui được làm quen với tất cả các bạn.

Hoàng Lan:friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chào các bạn !
Mình là thành viên cũ. Rất vui được làm quen với thành viên mới he he

T

TRẦN TRANG

Guest
Tigon-ETC nói:
Chào các bạn !
Mình là thành viên cũ. Rất vui được làm quen với thành viên mới he he
TIGON KO NHỮNG CŨ MÀ LÀ "CŨ XÌ" LUÔN ĐÓ

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Các bác vui tính quá.
Chào các bác, em vừa là thành viên mới vừa là thành viên cũ, rất vui được làm quen với tất vả các thành viên.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
TRẦN TRANG nói:
TIGON KO NHỮNG CŨ MÀ LÀ "CŨ XÌ" LUÔN ĐÓ
Đâu mà "cũ xì", tớ cũng mới mới tham gia mà, gọi là cũ hơn người mới tý thôi hihihi
Tớ đảm bảo, tớ sẽ không bắt nạt ma mới đâu, yên tâm, có tớ chỉ doạ tý thôi he he

H

haopth

Guest
15/11/05
12
0
0
Hà Nội
Mình xin chào các bạn trong WKT. Mình mới tham gia diễn đàn mong các bạn giúp đỡ. Ôi không biết phải viết gì nữa........ Chào cả nhà!

H

Hoanglanlt

Guest
23/3/06
0
0
0
TpHCM
Chào các bạn,

Mình mới tham gia vào WKT, qua giao lưu mình cảm thấy các bạn rất vui. Rất vui được tham gia hoặt động cùng webkt.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Thien Thanh_ nói:
Các bác vui tính quá.
Chào các bác, em vừa là thành viên mới vừa là thành viên cũ, rất vui được làm quen với tất vả các thành viên.
Thien Thanh giới thiệu qua về mình một chút được không? Mình cũng mới nhập gia đình mình được 2 ngày đó. Cảm ơn nhiều hi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Có lẽ những ai muốn tham gia vào WKT phải gửi kèm một bản lý lịch trích ngang mất. Ai cũng muốn người này người kia giới thiệu thêm một chút nữa về mình.....

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
tranchan79 nói:
Có lẽ những ai muốn tham gia vào WKT phải gửi kèm một bản lý lịch trích ngang mất. Ai cũng muốn người này người kia giới thiệu thêm một chút nữa về mình.....
Tranchan79 có ý kiến hay đó. Chứ mỗi lần có thành viên mới mà phải hỏi tên, giới tính, địa chỉ .... thì sẽ ..... Mọi người có ý kiến thế nào nhỉ?

T

TRẦN TRANG

Guest
tranchan79 nói:
mình hỏi nhỏ nhen, vậy cái lý lịch ấy mình " mượn" của người khác được hôn?
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
thaibinh84 nói:
Thien Thanh giới thiệu qua về mình một chút được không? Mình cũng mới nhập gia đình mình được 2 ngày đó. Cảm ơn nhiều hi!
OK,
Ko vấn đề gì, nhưng giới thiệu gì mới được chứ.
Nick của mình là Thiên Thanh_
Trú quán: HCM
Nghe tên nick thì ai cũng biết là con gái rồi.
Mình tham gia wkt hình như là ngày 24/ 03/ 2006.
Vậy thôi.
Còn bạn?

Tranchan nói:
Bác ơi, em lại nghĩ là quan trọng chúng ta phát ngôn như thế nào trên Wkt, còn lý lịch đâu quan trọng, chúng ta chỉ gặp nhau trên diễn đàn thôi mà, em đâu thể vào HCM cafe với các bác. Bác cũng chẳng mấy khi ra HN. Phải ko nhỉ?!

Sửa lần cuối:
N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Thien Thanh_ nói:
em đâu thể vào HCM cafe với các bác. Bác cũng chẳng mấy khi ra HN. Phải ko nhỉ?!
Ơ thế tưởng Thiên Thanh ở TPHCM chứ :wall:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Ơ thế tưởng Thiên Thanh ở TPHCM chứ :wall:

À, Thiên thanh viết nhầm đoạn này.
Bác Tranchan ở HN mà.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thien Thanh_ nói:
Bác ơi, em lại nghĩ là quan trọng chúng ta phát ngôn như thế nào trên Wkt, còn lý lịch đâu quan trọng, chúng ta chỉ gặp nhau trên diễn đàn thôi mà, em đâu thể vào HCM cafe với các bác. Bác cũng chẳng mấy khi ra HN. Phải ko nhỉ?!
Cái này hay nè, TT ở TP HCM kia mà, còn bác tranchan79 ở HN he he

H

hoanguyen

Guest
4/4/06
21
0
1
40
TP Nam dinh
Chào cả nhà! Em cũng mới vào webketoan hình như là mới được 2 hay 3 hôm gì đó thôi. Cho em tham gia diễn đàn cùng cả nhà với. Em mới làm kế toán thôi mong cả nhà chỉ bảo tận tình.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoanguyen nói:
Chào cả nhà! Em cũng mới vào webketoan hình như là mới được 2 hay 3 hôm gì đó thôi. Cho em tham gia diễn đàn cùng cả nhà với. Em mới làm kế toán thôi mong cả nhà chỉ bảo tận tình.
Thì bạn đang tham gia diễn đàn đấy thôi he he
Chào mừng bạn đến với wkt

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
dangkhoaquan nói:
chào Thienthanh mình là Khoa người Đà Nẵng mới vào diễn đàn dc 2 năm lúc nào rãnh đi uống cafe nhé

Vâng, nhưng chẳng hay bác đang ở HCM hay Đà nẵng?
Nếu Đà nẵng thì em chịu rồi, nếu HCM có thời gian xin mời bác tham gia cùng anh em cho vui:
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=5831&page=32
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=6467
Rất vui đấy bác ạ,
Hì, xạo quá đi, mình chưa tham gia bao giờ, biết gì mà nói!
Nói thật là có lẽ em cũng ko đủ kiên nhẫn để ngồi cả tiếng với ly cafe đâu.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA