Tất cả đàn ông đều đểu !!!

• Thread starter Secret_grasses
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thế Đểu này là Đểu thật hay Đểu giả đây?
Từ xưa đến nay TC chỉ nghe nói đến Đểu giả (đồ đểu giả, thằng đều giả, mụ đểu giả, con đểu giả...). Chứ chưa nghe đến Đểu thật bao giờ....
Hay Đểu thật đối ngược với Đểu giả nhỉ? giống kiểu Nợ - Có nhỉ?
Thế này thì cái tít của bài này phải sửa lại là:
"Tất cả đàn ông đều đểu thật"

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Không biết ở wkt có man nào như thế ko? :bigok:
Thử đi mới biết chị ơi

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
thepinklife nói:
...thì "sự bình yên" sẽ mãi mãi ngự trị trên thế giới này!:wall:
Như thế thì còn gì háp dẫn nữa ta.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
PAT nói:
Nhưng mà cuối cùng mọi vị phụ nữ đều phải đi tìm một vị đàn ông đấy SN ạ.
Bác PAT ơi, bác xem lại đi, ai đi tìm ai chứ!
“ Xí ! ”

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Xem tác giả nè:
Sẹc rét nói:
P/S: SG post bài này ko có ý vơ đũa cả nắm mà chỉ nhằm mục đích thư giản tí thôi. Các anh và các bạn nam đừng giận SG nha!!!
“chưa đánh đã khai”, chẳng “dũng khí” chút nào!
Ko biết các bác nam có giận chị Sẹc rét ko chứ em thì thấy giận đó, một bài như thế này mà ko phải đưa ra để “công kích” nhau thì làm gì có tính chất thư giãn. Hì!
BCTC vẫn chưa nộp, vào đây mà 8 với các bác. Thôi, em dzọt qua bên “kế toán tổng hợp” tìm hiểu cho xong cái BCTC của em cái đã!:dzo:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thien Thanh_ nói:
Bác PAT ơi, bác xem lại đi, ai đi tìm ai chứ!
“ Xí ! ”
"Xí" gì hả em ơi? nhà em "Xí" rồi thì nhà anh có được "Xí" nữa không?

M

MAILAN_EVERLINES

Guest
23/3/06
17
0
0
45
Quận Phú Nhuận - TP.HCM
tranchan79 nói:
Thế Đểu này là Đểu thật hay Đểu giả đây?
Từ xưa đến nay TC chỉ nghe nói đến Đểu giả (đồ đểu giả, thằng đều giả, mụ đểu giả, con đểu giả...). Chứ chưa nghe đến Đểu thật bao giờ....
Hay Đểu thật đối ngược với Đểu giả nhỉ? giống kiểu Nợ - Có nhỉ?
Thế này thì cái tít của bài này phải sửa lại là:

"Tất cả đàn ông đều đểu thật"
BÁC TC79 NÓI ĐÚNG QUÁ. KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC BỌN dan ong deu gia ma cu nhu that ... XIN LỖI BÁC, MÌNH MỚI GIA NHẬP NÊN CHƯA ĐƯỢC BIẾT ... CHẲNG HAY BÁC LÀ BÁC ... GIAI HAY BÁC GÁI THẾ Ạ ? HE ...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
MAILAN_EVERLINES nói:
BÁC TC79 NÓI ĐÚNG QUÁ. KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC BỌN dan ong deu gia ma cu nhu that ... XIN LỖI BÁC, MÌNH MỚI GIA NHẬP NÊN CHƯA ĐƯỢC BIẾT ... CHẲNG HAY BÁC LÀ BÁC ... GIAI HAY BÁC GÁI THẾ Ạ ? HE ...
Chửi kháy nhau rồi đấy nhé! Rõ đểu.................

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
tranchan79 nói:
Chửi kháy nhau rồi đấy nhé! Rõ đểu.................[/QUOTE]
Chẳng biết nữa, box thư giãn người ta toàn kêu là chị Tranchan, cái này có lẽ là "đểu giả" (đểu ko thật) rùi!

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Đây cũng giống như chuyện 1 nhà khoa học nhìn thấy 6 con dê đực thì kết luận tất cả các con dê trên thế giới đều là dê đực :wall:

N

Nguyễn Thanh Thanh

Guest
13/3/06
0
0
0
Hà Nội
Ừ tớ đồng ý tất cả đàn ông đều đểu, câu chuyện của bạn vui thật đấy, bạn sưu tầm nhiều chuyện như thế này đăng lên cho mọi người cùng được cười vui vẻ nhé.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
câu này nghe giống chân lý quá nhưng theo em phải ghi chú thêm:"nhưng cách thể hiện của mỗi người đàn ông khác nhau" nên kết luận "nếu đàn ông không mê(đểu) đàn bà thì chắc nó là gay rồi ".

H

H5N1

Guest
10/1/06
13
0
0
54
Ninh Bình
Secret_grasses nói:
1.
Khi Miskin trao hai tập giấy cho Nina, ông ngó cô chằm chằm; nhờ ánh dương quang, lần đầu tiên ông mới được trông thấy cô thật rõ ràng.
Trước mặt ông là một cô gái tầm thước, phổng phao, ngực cao vổng. Gương mặt xinh đẹp trắng hồng của cô toát ra vẻ thản nhiên, chỉ trong đôi mắt mới thỉnh thoảng ánh lên những đốm lửa màu xanh sẫm..
Nhìn thấy con gái như vậy mà không làm gì thì chắc chắn là 2 thì rùi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA