Mất chứng từ kế toán

• Thread starter Trần Minh Phương
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

Trần Minh Phương

Guest
6/3/06
12
0
0
Thanh Xuân-HN
Các bác ơi cho em hỏi: E đã nộp BCTC từ tháng trước nhưng do sơ xuất trong quá trình lưu chứng từ em bị mất bản lưu BCTC và chứng từ chi của tháng 1 và 2. E đang định in lại 3 bản BCTC và mang nộp lại thế có được k ah?Các bác giúp em với sắp hết hạn nộp BCTC rồi.Em phải xử lý thế nào về những chứng từ đã báo cáo thuế rồi mà bị mất???:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangvudb

Guest
30/11/05
57
0
0
39
đà nẵng
www.hvcpro.com
T

Trần Minh Phương

Guest
6/3/06
12
0
0
Thanh Xuân-HN
Cam ơn nhiều nhe!!!

Cảm ơn vì bạn đã cho mình biết những thông tin rất bổ ích. Mình đọc xong mà cũng lạnh cả người.Mình cũng k biết thế nào nữa?Cố lẽ mình sẽ cố tìm lại coi xem có thấy k.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Đề nghị bạn viết bài cho chính xác.

Bạn đã từng post bài nào để hỏi vấn đề như vậy? Mod nào đã từng trả lời mà khiến bạn không hiểu?

Tôi đã tìm các bài bạn gửi nhưng không thấy có bài nào như bạn nói và lôi ra một đống các bài vô nghĩa, chê bai người khác, toàn đưa link hỏng và không có tác dụng (không biết có chứa virus không nữa). Những bài vớ vẩn như thế sẽ tiếp tục bị xóa thẳng tay.

hoangvudb nói:
Cái này mình cùng từng pót hỏi các mod nhưng mỗi người 1 ý nên ko hiểu

H

hoangvudb

Guest
30/11/05
57
0
0
39
đà nẵng
www.hvcpro.com
Trần Minh Phương nói:
Cảm ơn vì bạn đã cho mình biết những thông tin rất bổ ích. Mình đọc xong mà cũng lạnh cả người.Mình cũng k biết thế nào nữa?Cố lẽ mình sẽ cố tìm lại coi xem có thấy k.
Bạn này đã đọc bài của mình sao lại nói là ko pót
Tôi đã tìm các bài bạn gửi nhưng không thấy có bài nào như bạn nói và lôi ra một đống các bài vô nghĩa nói:
Bạn cần coi lại mình có đưa link hỏng nào đâu

T

Trần Minh Phương

Guest
6/3/06
12
0
0
Thanh Xuân-HN
Bác Tú Anh ơi, oan cho Hoangvudb quas bạn ý post nhiều bài nhưng trong đó cũng có bài đọc được mà.Tuy em phải tìm hơi mỏi mắt một chút vì ở đó có rất nhiều bài nhưng cuối cùng em cũng đã tìm được bài mình cần đọc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA