Nộp báo cáo tài chính

• Thread starter happy sky
  • Ngày gửi
H

happy sky

Guest
15/9/05
47
0
0
ha noi
Các bạn ơi cho mình hỏi địa chỉ của Phòng ĐKKD - Sở KHĐT và Phòng thống kê (để mình nộp báo cáo TC), cho mình hỏi thêm chút nữa nhé, hàng quý mình có phải lập báo cáo tài chính nộp cho chi cục thuế ko nhỉ???? Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
happy sky nói:
Các bạn ơi cho mình hỏi địa chỉ của Phòng ĐKKD - Sở KHĐT và Phòng thống kê (để mình nộp báo cáo TC)
Không biết bạn hỏi Phòng ĐKKD - Sở KHĐT và Phòng thống kê của tỉnh, thành phố nào đây?
happy sky nói:
cho mình hỏi thêm chút nữa nhé, hàng quý mình có phải lập báo cáo tài chính nộp cho chi cục thuế ko nhỉ???? Cảm ơn các bạn rất nhiều.
Cục thuế hay chi cục thuế không yêu cầu nộp báo cáo TC theo quý.

D

Ducnm

Guest
8/2/06
6
0
0
38
Ha Noi
Phòng ĐKKD-Sở KHĐT (Đ/C : 17 Trần Nguyên Hãn, ĐT: 7151080)
Phòng Thống kê quận nơi ĐKKD

H

haopth

Guest
15/11/05
12
0
0
Hà Nội
Mình đã đi nộp BCTC rồi, nộp ở Sở KHĐT Hà Nội địa chỉ là 18 Yên Phụ, hết đường Thanh Niên rẽ phải, chứ đừng rẽ trái vì đó là 1cửa hàng Internet.
Công ty bạn thuộc quận nào quản lý thì bạn lên Phòng thống kê của quận đó nộp, lên đó bạn còn phải khai Phiếu thu thập thông tin về DN , mình thuộc Đống Đa quản lý, nhanh lên đó hết hạn rồi, mà lai đông

K

KTnhep

Guest
12/1/06
2
0
0
HN
haopth nói:
Mình đã đi nộp BCTC rồi, nộp ở Sở KHĐT Hà Nội địa chỉ là 18 Yên Phụ, hết đường Thanh Niên rẽ phải, chứ đừng rẽ trái vì đó là 1cửa hàng Internet.
Công ty bạn thuộc quận nào quản lý thì bạn lên Phòng thống kê của quận đó nộp, lên đó bạn còn phải khai Phiếu thu thập thông tin về DN , mình thuộc Đống Đa quản lý, nhanh lên đó hết hạn rồi, mà lai đông
Hôm qua tôi cũng lên Yên Phụ mà sao không tìm thấy Phòng ĐkKD. Có phải là cái phố đối diện với Sofitel Plaza không bạn? Đến số nhà 18 thì là hàng sửa xe hay là hàng ăn gì đó. Đi 2 vòng không thấy lại phải quay về :wall:

H

hcm

Trung cấp
6/1/05
83
0
6
Ha Noi
KTnhep nói:
Hôm qua tôi cũng lên Yên Phụ mà sao không tìm thấy Phòng ĐkKD. Có phải là cái phố đối diện với Sofitel Plaza không bạn? Đến số nhà 18 thì là hàng sửa xe hay là hàng ăn gì đó. Đi 2 vòng không thấy lại phải quay về :wall:
Nó là phố Yên Phụ, có nhà máy nước Yên Phụ ấy, bên kia đuờng là đê Yên Phụ .. tả thế nào nhỉ.. đi qua Sofitel Plaza rẽ phải..

K

khongcogica

Guest
29/3/06
6
0
0
Ha Noi
Bạn ơi, thế còn Sở KHĐT chỗ 17 Trần Nguyên Hãn như địa chỉ trên http://www.hapi.gov.vn/portals/ không phải hả.

Mình vừa nộp cho Chi cục thuế 2 bản rồi, còn hai bản nữa nộp những chỗ nào hả bạn. Mình ở quận Ha Bà Trưng.

Giúp mình nhé, mai là hết hạn rồi.

Thanks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA