Các File sổ sách kế toán theo quyết định 48/2006 và 15/2006 hình thức nhật ký chung

• Thread starter mrvanthuc
  • Ngày gửi
C

chè nha đam

Guest
11/11/14
20
1
3
32
Anh mrvanthuc ơi, làm ơn giúp em tí, e nhập số dư đầu kì nhưng sao bên bảng Số dư vẫn không hiện số dư của em ạ, ko biết em làm sai chỗ nào. và trong lúc nhập file thì cái bảng này liên tục hiện lên, em ko bít bị lỗi gì ạ. Em không chèn hình đc, nó nói ntn: The name, chu01 either conflicts with a valid range reference or is invalid for Excel. The name has been replaced with _chu01......:(:(:(
Em cảm ơn ạ!
Còn cái này nữa ạ, cty em thì ko có hàng hóa, chỉ có vật tư, nguyên vật liệu thôi ạ, nhưng rất nhiều loại, vậy có thể bỏ qa nhập danh mục đc ko ạ, vì NVL phát sinh tùy vào ctrinh nhận thầu, và Theo dõi CP SX dở dang theo từng Công trình như vậy thì file của Bác Thức có theo dõi đc ko ạ? các bác giúp em với...!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tan Binh Phu

Guest
2/8/13
5
0
1
41
quang ngai
Anh cho em hỏi
khi nhập ngày ngày chứng từ trong sheet phát sinh thì ngày năm là tiếng việt còn tháng là tiếng anh khi nhảy qua các sheet khác thì ngày tháng năm là ok nhưng riêng sheet bảng kê bán ra,mua vào thì ngày tháng năm nhảy không đúng,chỉ giùm mình cách chỉnh sửa định dạng
xin cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA