WKT Hải Phòng Club!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Cho một kiểu tập thể to cho hoành tráng nhỉ

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Kết thúc tập ảnh đợt này là ảnh khuyến mại hình hai chị chưa có gì

Sửa lần cuối:
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mình cũng phải tự thưởng cho mình một kiểu ảnh to chứ nhỉ ? Hì

Sửa lần cuối:
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Hà nội, Nha Trang, TP HCM lên kế hoạch Tất niên và Tân niên hoành tráng thế mà Hải phòng nhà mình lặng thinh à, hình như dạo này lạnh các mem ngủ đông hết rùi?!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Hà nội, Nha Trang, TP HCM lên kế hoạch Tất niên và Tân niên hoành tráng thế mà Hải phòng nhà mình lặng thinh à, hình như dạo này lạnh các mem ngủ đông hết rùi?!

Em ơi! chắc tại trời trở rét nên các mem mãi đi tìm... "tổ ấm" mà:0sleep:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong

Chúc các mem Hải Phòng WKT Club năm mới Mậu Tý 2008 Vui vẻ - Hạnh Phúc - Thành đạt.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Năm mới thành công và người người phát tài phát lộc. Chúc mừng năm mới.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
chúc các thành viên WKT Hải Phòng một năm mới thành công, sức khỏe, công tác tốt.
Chúc Hvtgproup: một năm nhiều tin vui, sức khỏe và nhiều xiên,...đến với gia đình anh.

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Năm mới sức khoẻ - Thành Công & HP tràn ngập!
Mình yêu các bạn! hôn các Mem nữ cái nào..."hôn chúc mừng nhé! đừng tưởng bở"..

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc mừng hội trưởng HVT Group vừa lên chức Bố. Các bạn thành viên cùng chia vui với hội trưởng của WKT Hải Phòng nhé

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nhân ngày 8-3, chúc các bạn mem nữ WKT Hải Phòng sức khỏe, vui trẻ, hạnh phúc.​

S

songdaiduong

Trung cấp
24/2/08
57
0
6
HẢI PHÒNG
Hội chúng ta vui quá! Cho tôi tham gia với nào. Mới tham gia, bây giờ mới được biết câu lạc bộ Đất cảng. Chúc toàn bộ anh chị em vui vẻ, mạnh khoẻ.

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Nhân ngày 8-3, chúc các bạn mem nữ WKT Hải Phòng sức khỏe, vui trẻ, hạnh phúc.​

Lâu lắm mới vào đây, cảm ơn bác nhiều! Bận rộn chăm sóc gia đình nhỏ mà bác vẫn ko quên chị em ngày 8/3, cảm động quá đi mất! Thanks a lot!

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
WKT HP dạo này ở ẩn hay sao ý nhỉ? Hô hào mãi chả thấy bác nào lên tiếng:011:
@ anh Hưng: hôm nào anh rỗi, alo cho em nhé, 2 anh em mình cũng có thể tổ chức 1 chầu cà phê được anh nhỉ?!:024:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
@orchidvn: Dạo vừa rồi orchidvn nhà WKT đi vào... "hoạt động bí mật" hay sao ấy mà chẳng thể liên lạc được, toàn ở "ngoài vùng phủ sóng"?!

@thaohp: He.he... anh em mình tổ chức làm 1 chầu may ra còn "câu" được người khác nhé! Em bây giờ địa điểm làm việc bị trái đường rồi, khi nào có việc và thời gian chạy vào "trung tâm" alô là anh đến thôi.:022:

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
@orchidvn: Dạo vừa rồi orchidvn nhà WKT đi vào... "hoạt động bí mật" hay sao ấy mà chẳng thể liên lạc được, toàn ở "ngoài vùng phủ sóng"?!

Bác cứ nói thế oan uổng cho em quá, em lúc nào cũng quang minh chính đại chứ có làm gì khuất tất bao giờ đâu. :D
Tiện thể, mọi người cũng đang có kế hoạch đến thăm baby và bà xã nhà bác đây, bác cứ chuẩn bị tinh thần tiếp đón đi nhé! (Gà lợn gì đơn giản thôi bác ah :005:)

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Bác cứ nói thế oan uổng cho em quá, em lúc nào cũng quang minh chính đại chứ có làm gì khuất tất bao giờ đâu. :D
Anh có bảo em làm gì khuất tất đâu! chỉ tại em thỉnh thoảng "lặn" không thấy đâu thôi.

Tiện thể, mọi người cũng đang có kế hoạch đến thăm baby và bà xã nhà bác đây, bác cứ chuẩn bị tinh thần tiếp đón đi nhé! (Gà lợn gì đơn giản thôi bác ah
Chuẩn bị rồi em ạh!Có con... "Lợn đất" rồi! he.he..., gà thì hiện có tin đang bị cúm nên bỏ qua thôi!!! Ơ! mà sao không thấy nói là đến hỏi thăm... bố cháu nhỉ?!:wall:

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
@hvtgroup: có lợn đất là đc rồi bác ah. Có lợn đất rồi ta đi đổi thành lợn sống hoặc cái gì cũng đc mà. hahahaa

P/s: Bố cháu nhiều chuyện quá, chưa gì đã sợ bị ra rìa rồi kìa :D. Cứ từ từ, đâu có đó, hỏi thăm em bé và bà xã xong sẽ hỏi thăm đến bố cháu sau. Yên tâm nhé! :004:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Vắng vẻ quá, :eek:fftopic:thôi Mod ơi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA