Mẫu tờ khai thuế TTĐB

• Thread starter mmm
  • Ngày gửi
M

mmm

Guest
15/9/04
77
0
0
hanoi
bạn nào biết mẫu tờ khai thuế tiêu thụ đặc biệt (mẫu mới ban hành theo thông tư 119)thì cho mình biết với. Cảm ơn các bạn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Cái bạn này, làm gì có thông tư 119 với mẫu kê khai thuế TTĐB.

Chỉ có TT 82/2005/TT-BTC ngày 21 tháng 09 năm 2005 thôi chứ.
Dù sao thì cũng upload cho bạn cái thông tư đó ở đây nhé
Cheer. :)

Đính kèm

• Thue TTDB tukhai tunop.rar
    38.5 KB · Lượt xem: 168
Sửa lần cuối:
M

mmm

Guest
15/9/04
77
0
0
hanoi
Ôi, chết thật. Xin lỗi bạn nhé. Mình muốn hỏi về thông tư 115/05/TT-BTC (16/12/05) cơ. Ở TT trước (mình ko nhớ) có hướng dẫn kê khai tính thuế TTĐB đc trừ giá trị vỏ chai (bia, rượu). Còn ở thông tư mới này thì ko được trừ giá trị vỏ chai. Mình muốn biết biểu mẫu mới nhưng lên mạng tìm ko thấy. Bạn nào biết thì chỉ dẫn mình nhé. Có cả địa chỉ trang web thì tốt quá. Tks a lot.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thông tư 115/2005/TT-BTC không thay đổi mẫu biểu kê khai đối với thuế TTĐB. Mẫu biểu kê khai thuế TTĐB bạn vẫn lấy ở Thông tư 82/2005/TT-BTC do chị ketoan@ hướng dẫn.

M

mmm

Guest
15/9/04
77
0
0
hanoi
Mình đã dowload TT về nhưg ko đọc đc, vậy phải làm thế nào?

U

uvwx187

Guest
21/6/08
2
0
0
1
7

I used to be disgusted about the thought of having anything around let alone in my anus. However, one night my husband gently rub by rosebud while giving me oral sex. I just about went through the roof. It felt so good. Then he asked me if I wanted to try anal sex and I said yes. He made sure that he was really lubed up (we find astroglide streaming sex videos works best as it stays slippery without drying). I had my first true orgasm that night. It was incredible. The key was lots of lube, going slow and communication.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA