Định mức giấy, kẽm, mực in trong ngành in ấn

• Thread starter aloalo214
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hdthuatkt

Guest
8/5/12
2
0
0
hà nội
Ðề: Định mức giấy, kẽm, mực in trong ngành in ấn

bạn Khang có thể gủi cho mình xin mẫu bản định mức của bạn được ko. mình cũng vừa mói làm kế toán trong ngành in nên cũng chua hiểu lám về cách phân bổ định mức về mức. sao mà khó thế mail : hdthuatkt@gmail.com. cảm ơn bạn nhiều

các bạn cho mình hỏi một chút. bên mình làm chế bản cho khach rồi our ra phim, mua phim, rồi bán sản phẩm đó cho khách, thì mình hạch toán thế nào?

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duongca

Guest
22/4/08
30
0
0
tpHCM

Mình cũng đang cần mẫu định mức, nếu được bạn Khang mail cho mình với nhen. Cảm ơn bạn trước vậy
auduongca@gmail.com

V

VOTHANHLIEM

Guest
28/7/09
1
0
1
42
TPHCM

Còn mình nữa, ban Khang co the gửi cho minh mâu do duoc ko?
Mail cua minh la: m.mytrang@yahoo.com.vn

A

anhgu

Sơ cấp
5/11/11
6
0
0
45
HCM

chào bạn,mình đang xây dựng định mức gửi cho bên Thuế,nhưng không biết làm sao,nhờ bạn gửi giùm mình nhé,thanks bạn nhiều
mail mình là: cherry_greenstd@yahoo.com.vn

ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM

Bó tay bà con nhà mình. Tôi để ý từ trước tời giờ. Lần nào thấy bài viết nào có gửi kèm file là lại thấy các bạn gửi email xin file, tôi thấy bất tiện quá. Vì cứ nghĩ tiếp theo những trang sau đọc sẽ có những gì ai dè toàn là "Gửi dùm em về...". Tự lực cánh sinh đi các bạn ơi! Có thể có nhiều người đọc thấy cũng ko vui gì với tôi, nhưng thực sự tôi thấy như thế với tôi thật khó chịu.

H

hoaithanh1276

Guest
1/3/10
1
0
0
Hai duong

Anh gửi cho em bảng định mức Cty anh mà anh đã gửi cho các bạn. Em dowload xuống mà không được địa chỉ của mình: Tanhoainam@gmail.com. Cám ơn anh nhé.

N

nguyenvithao

Guest
17/11/10
2
1
0
vn

Chào Khang, mình mới làm tại cty dv in ấn, bạn có thể cho mình xin mẫu của bạn ko?
Email của mình là nguyenvi.thao@yahoo.com
Thanks bạn nhiều.

S

SAPHUONG

Sơ cấp
25/6/12
5
0
0
34
ĐỒNG NAI

Ban Pham van Khang ui, cho e 2 mau tren di, em dơ hoai ma hok dc, mail em ne phuongketoan.sa@gmail.com, Thanks nhe! ^_^

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM

Chào các bạn, tôi đã gửi mẫu "Bảng định mức" mail cho các bạn rồi.

K

koolhung209

Guest
24/7/11
2
0
1
Ha Noi

Khang ơi gửi cho mình các định mức mà bạn có về ngành in được k?.Mình đang lúng túng trong việc tính giá thành gửi vào mail hộ minhg nha : bahung209@gmail.com

T

toanxxxx

Guest
12/1/08
1
0
0
39
ha long quang ninh

anh Khang ơi, em đọc được bài của anh như cây khô tìm được nước mát vậy, anh gửi cho em 1 bản đinh mức ngành in ấn nhé, em đang rất cần ạ, email của em là toanxxxx@gmail.com hoặc toanacbqn@gmail.com anh nhé,em cảm ơn anh khang rất nhiều

K

kimcuchd

Guest
8/10/09
17
0
1
36
Thái Bình

Bạn có thể gửi cho mình 1 bản được không? mình không tải được.mail của mình là: cucphuong13@gmail.com. Mình đang làm kế toán cho 1 cty In, tài liệu này chắc là rất có ích với mình. Cám ơn bạn nhiều nhé! Bạn quê ở Thái Bình à?

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM

anh Khang ơi, em đọc được bài của anh như cây khô tìm được nước mát vậy, anh gửi cho em 1 bản đinh mức ngành in ấn nhé, em đang rất cần ạ, email của em là toanxxxx@gmail.com hoặc toanacbqn@gmail.com anh nhé,em cảm ơn anh khang rất nhiều

Đã gửi theo yêu cầu của các bạn

2

2012dung

Guest
10/7/12
1
0
0
tp.hcm

Chào Bạn
Bạn gửi cho Dung xin file dinh muc nguyen vat lieu nganh in , File bạn upload tren dien dan Dung khong load xuong duoc. Email cua Dung:
dung2007phuong@yahoo.com.
Cam on Bạn nhiều nhé

P

phuviet

Cao cấp
2/4/12
252
1
0
33
từ liêm - hà nội

Bạn Khang ui bạn gửi cho mình nữa được ko,mình mới biết đến ngành in nên vẫn còn ngỡ ngàng gửi giúp mình nha.Cảm ơn bạn nhiều. Mail cử mình là hatran300909@gmail.com.mong nhận được trẩ lời của bạn.

H

huyenthuongtb

Guest
11/7/12
1
0
0
35
hai phong

Chào bạn, bạn gửi cho mình xin Định mức giấy, kẽm, mực in trong ngành in ấn với, file của bạn mình không tải được, mail của mình là: huyenthuong259@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA