Minh vat va lam moi vao duoc day!

• Thread starter ICQ
  • Ngày gửi
I

Guest
:f_o Mình rất vui khi duoc gia nhập vào diễn đàn . Các bạn có biết không mình không biết cách sử dụng như thế nào nữa. Cứ lick vào chỗ nào thì nơi đó "báo lỗi" .Nhưng mình được sự giúp đỡ của những thành viên Web kế tóan(cám ơn "Who"?đã giúp đỡ mình nhen).

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào ICQ !
Chúc mừng bạn đã tham gia với đại gia đình wkt. Hay tham gia trao đổi với mọi người, mọi người đều rất nhiệt tình đấy. "Nỗ lực tham gia của bạn" cũng là 1 nguồn động viên cho sự phát triển của wkt. :two:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Thanks ICQ :welcome: to WKT :il :chuoi :bia

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào ICQ ! Welcome bạn đến với WebKT !
Bạn đã vất vả lắm mới tham gia được vào trong diễn đàn, thế thì thưởng cho bạn Pespsi nhé ! :pepsi: :pepsi: :pepsi: :pepsi:
Mong bạn tham gia thảo luận thường xuyên với chúng tôi ! :two: :two:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
ICQ dạo này không thất xuất hiện trên giang hồ nhỉ ? Không biết có phải đã bị xích rồi đúng không ???
:lol :chuoi :chuoi :chuoi

M

mongthao82vnz

Guest
:f_o Em chao cac anh chi WKT ! em cung moi biet trang WKT nay , em cung anh ICQ a' , em ko biet cach su dung cua nhung trang muc trong nay .... em cung hy vong cac anh chi WKT chi giup em ! :two: :thank

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Em chao cac anh chi WKT ! em cung moi biet trang WKT nay , em cung anh ICQ a' , em ko biet cach su dung cua nhung trang muc trong nay .... em cung hy vong cac anh chi WKT chi giup em ! 
Có lẽ bài học đầu tiên khi vào WKT đó là viết chữ có dấu, bạn chịu khó đọc hướng dẫn nhé !
Bấm F9 để thay đổi kiểu gõ (xem dòng trạng thái)
:welcome:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA