Công văn xin quyết toán thuế

• Thread starter Nguyễn Thị Hương Liên
  • Ngày gửi
N

Nguyễn Thị Hương Liên

Guest
Mấy anh chị ơi giúp em với.
Sếp em muốn xin Cơ quan thuế xuống quyết toán thuế nên kêu em làm công văn gửi lên.
Nhưng em ko biết phải viết như thế nào?
Mấy anh chị giúp giùm em với.
Cám ơn anh chị.

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

Joe1fat

Guest
10/1/06
41
0
0
LA
Cứ lấy đại mẫu CV nao đó viết phiên phiến đi. Những chuyện nhỏ như thế mà còn đi nhờ thì chuyện lớn hơn phải làm sao? Cái gì chưa biết cứ làm đi rồi sẽ biết!

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Joe1fat nói:
Cứ lấy đại mẫu CV nao đó viết phiên phiến đi. Những chuyện nhỏ như thế mà còn đi nhờ thì chuyện lớn hơn phải làm sao? Cái gì chưa biết cứ làm đi rồi sẽ biết!
Đành rằng là "cứ làm đi thì sẽ biết" nhưng bác không nhất thiết phải "xìtrum" với NTHL như thế, bạn ý nghe xong chắc sợ chết khiếp, lần sau không dám "xìtrum" gì nữa đâu! Trời chưa nóng lắm mà bác đã "xìtrum" quá rồi đấy!
Xin lỗi bạn Joe1fat nhé! - Xin các Mod "xìtrum" hộ em hai bài này đi để tránh chuyện "xìtrum" trong nội bộ nhé!

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Chẳng có mẫu cụ thể đâu bạn à . Mở đầu thì chào hỏi rồi cảm ơn sự hợp tác, hỗ trợ...sau đó trình bày lý do cần quyết toán thuế: Chuẩn đại hội cổ đông, chuẩn bị CPH, chuẩn bị liên doanh.... rồi mời các bác ấy vào quyết toán. Sau khi gửi văn bản (cc cho cán bộ quản lý trực tiếp) thì phải follow up nếu không các bác đó nhiều việc không để ý thì còn lâu mới tới lượt bạn...

V

vo thi huong thuy

Guest
4/1/12
1
0
0
tp.hcm
Ðề: Công văn xin quyết toán thuế

anh chi vui long cho minh xin mau cong van quyet toan thue nhe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA