Giúp đỡ: Thị trường tài chính!

• Thread starter camvy22
  • Ngày gửi
C

camvy22

Guest
9/3/04
9
0
0
camvy dang học về thị trường tài chính nhưng mà không hiểu .Có anh chị nào biết cho camvy xin chút kiến thức ah . Chỉ cho em tài liệu tham khảo bằng tiếng Việt . Đa tạ !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
nếu như nói kiến thức về tài chính thì rất nhiều, cơ bản là bạn phải biết mình đang cần cái gì, người khác mới có thể giúp đỡ. Tài liệu thì cũng có nhiều lắm. Bạn chịu khó ra trang chủ WKT đọc bài nha. :pepsi:

C

camvy22

Guest
9/3/04
9
0
0
đa tạ conan. cái camvy cần là :liệt kê hàng hóa trên TTTC , các nguồn cung cầu , giá cả , hình thức thanh toán trên TTTC.

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Nghĩa là bạn cần biết thực trạng định hướng đúng không. cái này khó có thể đưa lên trên WKT được vì Thị trường thay đổi liên tục. Nếu bạn cần tài liệu để tham khảo về nguồn hàng hóa bạn có thể tìm hiểu trên tạp chí Econet ra hàng ngày nhé.
Có gì bạn cứ hỏi lại Conan sẽ giúp bạn.

Lưu ý cho chất lượng bài viết lần sau bạn đừng viết tắt một số câu trong bài nhé, sẽ gây nhầm lẫn cho các bạn đọc khác

P

phuongtuongduong0610

Guest
17/3/10
24
0
0
35
Nghệ An
Mình đang làm bài luận về thị trường tài chính nhưng chưa biết làm như thế nào cả! Những vấn đề chung, nguyên nhân và thực trạng nữa... Bà con giúp mình với....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA