Xin chào tất cả các bác, các cô, các cậu, các em

• Thread starter phonglinh
  • Ngày gửi
P

phonglinh

Guest
Mình xin tự giới thiệu mình tên là Linh, sinh năm 1979. Mình đã tốt nghiệp một trường ĐH rùi, hiện đang đi làm và đang học thêm văn bằng II chuyên ngành kế toán. Rất mong là sau khi tham gia diễn đàn sẽ được mọi người giúp đỡ nhiều.

Xin cảm ơn trước.

Kế toán thật là khó. :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chào Linh, mong rằng kể từ hôm nay, sau khi tham gia diễn đàn WKT bạn sẽ nói rằng: Kế toán thật là dễ :wall

Nào, chào mừng người bạn mới :dzo

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào Linh !
Mong sẽ được trao đổi cùng với bạn. :talk

P

phonglinh

Guest
Thật là vui khi em biết được diễn đàn này. Thật là nhiều thông tin hữu ích. Em xin cam on anhchuot và virgin da welcome em. Em mới học về kế toán và cũng chưa hành nghề kế toán bao giờ cả nên rất ngu si. Em rất mong được các bác dạy dỗ nhiều. :help

Hic cuối tuần trời mưa to quá.

T

thăc_măc

Guest
chào mọi người! cho em tham gia với. :eek:k

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
:welcome: to WKT Phonglinh - Thăc măc.
:bia :dzo :f_o :pepsi:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào hai bạn mới, welcome to webketoan :two:

P

phonglinh

Guest
Thứ 2 là ngày đầu tuần, em xin chúc các thành viên của WKT một tuần mới làm việc vui vẻ và hiệu quả.

Em nghe mọi người nói là con trai mà làm nghề kế toán thì sẽ bị ảnh hưởng của bệnh nghề nghiệp - có nghĩa là sẽ hơi giống con gái một chút ???? Hi hi ko biết có đúng ko? Em tham webketoan ma lại nghĩ xấu về con trai làm kế toán hic.

Em chi thắc mắc chút chút thui, có gì đắc tội xin các bác bỏ qua cho em nhé.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bạn đừng lo, con trai qua một thời gian làm kế toán không thể giống con gái đâu. Con trai qua một thời gian làm kế toán thì sẽ trở thành đàn ông, các bạn khác có nghĩ vậy không ? :leu:

P

phonglinh

Guest
Vậy mà em có biết mấy anh con trai làm kế toán thường rất hay chấp nhặt và không phong khoáng. Điều đó cũng làm em rất lo lắng vì không hiểu sau khi học xong kế toán em làm nghề kế toán có bị thay đổi như vậy không nữa.

Lo lắng quá

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Kế toán thường hướng nội (chỉ là ý của Virgin thôi) nhưng bàn tay cũng có ngón ngắn ngón dài, bạn đừng lo. Bạn mà giỏi về kế toán thì cũng lắm cô theo hỏi đấy (như Anhchuot trên diễn đàn này, một ngày nhận không biết bao nhiêu mail :talk )

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
mấy anh con trai làm kế toán thường rất hay chấp nhặt và không phong khoáng. Điều đó cũng làm em rất lo lắng vì không hiểu sau khi học xong kế toán em làm nghề kế toán có bị thay đổi như vậy không nữa.
phonglinh à, hãy cố gắng học và đừng lo lắng gì nhé.

con trai làm kế toán:
Để ý chứ không phải là chấp nhặt.
Chặt chẽ, chi tiết chứ không phải không phóng khoáng
:pepsi:

P

phonglinh

Guest
Anh Conan à, lang thang trên diễn đàn em biết anh đang cần tìm bạn gái phải không???

Hi hi em có một số cô bạn gái, họ không phải là hàng tồn kho đâu nên muốn cưa cẩm cũng hơi bị khó khăn đấy. Nếu anh quan tâm thì em sẽ giúp anh.

Em trai thiện chí

P/S: À quên nhớ cho em biết là anh cần tìm bạn gái ở tầm tuổi nào nhé để em xem bạn gái em có hợp với anh không.

Giới thiệu thành công đề nghị anh nhớ cảm ơn và hậu tạ đấy nhé. :bia

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Originally posted by Virgin@Apr 19 2004, 05:04 PM
như Anhchuot trên diễn đàn này, một ngày nhận không biết ao nhiêu mail :talk
Sorry, cho tớ nhắn riêng với Virgin tí: Đồng chí chơi ác AC thế, hừ :wall

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào các bác mới vào. tuy các bác vào sau em nhưng vẫn lớn tuổi hơn.
Em hy vong là các bác sẽ tìm được nhiều thứ bổ ích ở đây.
:bia :bia :pepsi: :pepsi: :bia :bia :two: :two: :two: :two:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
í da, phonglinh làm cho Conan mắc cỡ chết mất thôi, Conan đã từng chiến đấu và đã từng bị hạ gục ngã trước khi ra trận. Nói nhỏ nhé :talk Có chắc chắn không đấy phonglinh :talk nếu thành công uống bia cả ngày :bia :leu: :thank

P

phonglinh

Guest
Chúc các bác một ngày mới tốt lành và làm việc hiệu quả. Nè anh CONAN một khi em đã giới thiệu cho bác thì chắc chắn đển 101% ấy chứ, thế nên bác yên tâm đi.

Bi giờ bác nên chịu khó tập thể dục nè, ăn nhiều vào. Chịu khó đọc các báo chí tìm hiểu tâm lý bạn gái nữa chứ. Chuẩn bị tất cả đi để vào cuộc chiến đấu bác ạ.
Bác yên tâm đi có em đây - quân sư quạt mo cho bác thì bác không fải sợ sệt gì hết. Vì em đã từng tư vấn cho 101 đôi thành công rùi đấy.

Các bác nào có cùng quan tâm thì đừng ngại ngần liên lạc với em nhé. Em rất vui lòng được giúp đỡ các bác đấy.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
:talk : Hình như có cả chuyện 102 chú chó đốm đấy ! :wall

cam_to_80

cam_to_80