chao moi nguoi

• Thread starter tuanbnt
  • Ngày gửi
T

tuanbnt

Guest
chao moi nguoi ! that la kho khan cho nghanh ke toan khi suot ngay phai co co ,khong khong that dau dau phai khong ?
nhung nhung con so do neu khong co no thi nen kinh te se nhu the nao ? ton tai va phat trien duoc khong ? nen nghanh cua chung ta rat quan trong va can thiet ,tu do toi da thich nghanh ke toan do
ban dong y voi toi khong ?
lien lac lai email:tuanbnt@vnws.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
chào bạn tuanbnt. Ai cũng muốn học tốt và làm tốt cái gì mình theo đuổi.
Mong rằng bạn thích nghề kế toán nhiều hơn và hãy đóng góp thật nhiều cho WKT nha :thank

Note:
cho lần viết bài lần sau, bạn nên bỏ dấu tiếng Việt cho các mems khác dễ đọc nha.
nhấn F9 để chọn kiểu gõ Telex hoặc VNI.

W

WhoamI

Cao cấp
Chào mọi người!
Mặc dù đã làm kế toán được gần 2 năm rồi nhưng mình chưa bao giờ thực sự thích nghề KT, nếu như ko muốn nói là còn muốn rũ bỏ nó.
Mình hi vọng khi tham gia diễn đàn có thể có được niềm vui, sự chia sẻ, học hỏi và trao đổi về công việc, cuộc sống với những bạn, anh, chị cùng nghề, những người thực sự gắn bó với nghề Kt, và mình mong muốn ko vì chuyện cơm áo một ngày nào đó mình cũng có thể yêu quí và trân trọng nghề này.
Xin chào mọi người một lần nữa. Mong nhận được sự chia sẻ và giúp đỡ của tất cả các bạn!

H

hongminh

Guest
11/2/04
51
0
0
113
Hà Nội
www.mylinh.info
Chào hai bạn, chúc hai bạn có những thời gian vui vẻ và bổ ích cùng wkt, và nhất là whoami-với wkt bạn sẽ tìm ra được chính mình.
:a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3 :a3
Ủa mà kitten honey đâu rồi nhỉ ? :error

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào mừng các bạn tham gia WKT mong rằng WKT sẽ giúp bạn ngày càngyêu và gắn bó với nghề kế toán . :leu: :dp :welcome:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chào bạn, chúc bạn tìm được nhiều điều bổ ích từ WKT !
:chuoi :chuoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA