Tài khoản thích nhất

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Nhân đợt ban hành quyết định 15 mới đây của Bộ Tài chính, nhìn vào một lô lốc những con số tài khoản, không biết là dân nhà kế của mình khoái tài tài khoản nào nhất nhỉ ? Thử làm một cuộc thăm dò xem sao ?

Tính vào thời điểm này, Virgin đang khoái nhất là tài khoản 1113. Lý do: theo báo người lao động, vàng vào ngày 18/04 đã lên đến con số kỷ lục 12,22 triệu đồng một lượng. Ai mà nắm giữ vàng từ đầu năm đến giờ đã có một khoản lời siêu lợi nhuận, vượt qua đầu tư vào bất động sản trong những năm vừa qua gấp nhiều lần:welcome_2

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Virgin nói:
Nhân đợt ban hành quyết định 15 mới đây của Bộ Tài chính, nhìn vào một lô lốc những con số tài khoản, không biết là dân nhà kế của mình khoái tài tài khoản nào nhất nhỉ ? Thử làm một cuộc thăm dò xem sao ?

Tính vào thời điểm này, Virgin đang khoái nhất là tài khoản 1113. Lý do: theo báo người lao động, vàng vào ngày 18/04 đã lên đến con số kỷ lục 12,22 triệu đồng một lượng. Ai mà nắm giữ vàng từ đầu năm đến giờ đã có một khoản lời siêu lợi nhuận, vượt qua đầu tư vào bất động sản trong những năm vừa qua gấp nhiều lần:welcome_2

Mấy ông thì thích nhất tài khoản ngoài bảng - Các mem girl chắc thích nhất tài khoản thu tiền mặt hay ngân hàng từ ông xã hay từ boyfriend thôi Virgin ơi

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
PAT nói:
Mấy ông thì thích nhất tài khoản ngoài bảng - Các mem girl chắc thích nhất tài khoản thu tiền mặt hay ngân hàng từ ông xã hay từ boyfriend thôi Virgin ơi

Anh ơi, từ ông xã thì đúng rồi nhưng mà từ boyfriend thì chưa chắc đâu à. Người ta thường hay nói...

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Virgin nói:
Tính vào thời điểm này, Virgin đang khoái nhất là tài khoản 1113.
Còn 3381 thì sao ạ?:cool2:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
PHIHUNGVN nói:
Mình thích nhất tài khoản 338 này.
Anh Phihung cho em phỏng vấn tí.:angel:

Anh thích từ khi nào? Tại sao anh thích? Anh có thể dự tính khi nào thì "hết" thích ạ?:1luvu:

Và cuối cùng, trong 338 anh thích nhất 8 chi tiết nào hay là 8 tổng hợp như thế ạ?:cool2:

Cảm ơn anh, hi`hi`.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
lannhu nói:
Anh Phihung cho em phỏng vấn tí.:angel:

Anh thích từ khi nào? Tại sao anh thích? Anh có thể dự tính khi nào thì "hết" thích ạ?:1luvu:

Và cuối cùng, trong 338 anh thích nhất 8 chi tiết nào hay là 8 tổng hợp như thế ạ?

Cảm ơn anh, hi`hi`.

Em lannhư ra đòn đầu tiên ác thật, làm bác Phihungvn mãi không cất tiếng trả lời được :cool2:

Em cũng có thắc mắc "giông giống" Lannhu đấy bác ạ :angel:

P

pussycat

Guest
8/4/06
15
0
0
Da Nang
Virgin nói:
Virgin ới ời,bây giờ bạn còn thích Tk 1113 nữa ko?hé hé
mình thì ghét tất tần tật..........hix

M

mysterious_girl

Guest
camchuong1976 nói:
Anh ơi, từ ông xã thì đúng rồi nhưng mà từ boyfriend thì chưa chắc đâu à. Người ta thường hay nói...
Làm tiếp cái 3 chấm đi camchuong1976 ới ời!:bigok:

Y

yoyo

Guest
27/4/06
2
0
0
36
Ninh Bình
à mà nhân đây xin hỏi các bác admin tại sao lại không cho chúng tôi mộtcai avartar vậy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA