Biểu mẫu đăng ký định mức xăng dầu

• Thread starter ttttttttt
  • Ngày gửi
H

huyentrinh8489

Guest
15/12/14
0
0
0
35
Bạn nào có bảng định mức dầu của công ty vận tải để gửi thuế thì gửi trực tiếp vào mail cho mình với mail của mình là huyentrinh8489@gmail.com. mình download về mà lỗi phông ko đọc được.hix!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baobinh641

Guest
22/10/10
36
0
6
Hà Nội
Ðề: Biểu mẫu đăng ký định mức xăng dầu

Bổ xung thêm cho các bạn tham khảo đầy đủ hơn
bạn ơi ko có chỗ nào nói rõ cách tính ra mấy cái định mức đó à, chỉ cần họp và thống nhất xong phang nó vào thôi à? Mình nghĩ thế này ko biết có phải không, đang làm về nó mà cũng bí quá, các bạn góp ý kiến nhé:
Định mức xăng cho 1 xe/100km = Đm kỹ thuật + phụ cấp đường xấu + phụ cấp dừng đỗ
Mới nghĩ đến đó nhưng chưa biết tính phụ cấp đường xấu, phụ cấp dừng đỗ ntn, ko biết lấy cái đm kỹ thuật ở đâu ra. mọi người giúp mình với.

D

dinhdinhyenyen

Guest
9/9/15
0
0
1
30
Chào các anh chị! em làm cho công ty cung cấp vật liệu xây dựng nên có thuê xà lan của cá nhân, bên em có làm hợp đồng với họ và ghi rõ là chi phí xăng dầu bên e chịu. vậy những hóa đơn xăng dầu đó co được đưa vào chi phí hợp lý khong? có cần lập bảng định mức xăng dau không? Nếu co thì lập như thế nào? Em cảm ơn

M

Mphuong Dung

Guest
8/12/15
0
0
0
31
Các anh chị cho em biên bản định mức xăng dầu nộp lên thuế được không ạ??? Em cảm ơn
Mail của em: mpd8692@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA