Mình là thành viên mới

• Thread starter THUYHANH
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

THUYHANH

Guest
19/6/03
5
0
1
Tp.HCM
Chào các bạn.

Mình tên là Trương Trí Thùy Hạnh. Rất vui được biết diễn đàn kế toán . Mình mong nhận được nhiều sự giúp đỡ của các ban.

Thuy Hanh

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HoaiLien

Guest
15/5/03
8
0
0
HaiPhong
Chào chị rất vui được chị tham gia, chị hãy tham gia nhiệt tình ha, trang web này rất bổ ích đó chị, chị hãy làm quen cùng anh amin và anh HyperVN chị sẽ học hỏi được thật nhiều điều ở đậy . Chắc chi nhiều tuổi hơn em, em sinh năm 1983, rất vui được làm quen cùng chị, em ở Hải Phòng, còn chị ở Thành Phố HCM đúng không.

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
Chao ban toi cung la nguoi moi moi tren dien dan, La kebattai tham gia voi mong muon trao doi hoc hoi nhung dieu thu vi tu dien dan nay. Co the mot ngay nao do nick cua toi se la ke-no- battai! nhung chac ngay do con xa ! nhung chac chan ngay do dang o phia truoc. Toi nghi moi nguoi trong dien dan nay luon san sang trao doi voi ban qua nhung van de ban quan tam.

P

peace_do

Guest
Chào các bạn mình cũng là thành viên mới của diễn đàn này nhưng mình đang lam Mod cho ttvnol.com. Mình rất vui là đã vào diễn đàn này, vì nghành kiểm tóan là nghành mình yêu thích. Và bây giờ mình đang là trợ lý kiểm tóan

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào Thùy Hạnh, cho làm quen với nào.

L

lequyen1983

Guest
27/3/07
0
0
0
38 benphudinh f16 q8
chao ban, minh xin hoi lam sao de viet cau hoi hay viet bai thao luan voi cac ban, minh cung chua doc ky tren trang web nay nua. Mong cac ban chi dum, minh rat do tim tai lieu tren mang, mong cac ban chi cho vai chieu.Cam on cac ban rat nhieu

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
chao ban, minh xin hoi lam sao de viet cau hoi hay viet bai thao luan voi cac ban, minh cung chua doc ky tren trang web nay nua. Mong cac ban chi dum, minh rat do tim tai lieu tren mang, mong cac ban chi cho vai chieu.Cam on cac ban rat nhieu

Trời! Topic từ 2003 mà vẫn còn lôi ra được hay quá ta!
Trước hết chị phải đọc Cẩm nang thành viên để hiểu rõ hơn cách tham gia diễn đàn cũng như các thao tác thực hiện trên diễn đàn. Ngoài ra chị có thể đặt câu hỏi cụ thể để có câu trả lời cụ thể.

C

CHAMNHAN

Guest
29/3/07
4
0
0
PHANTHIET
Chào các bạn! Mình cũng là một thành viên mới, trước đây và đến bây giờ mình vẫn là một fan "hâm mộ" Webketoan. Rất mong được sự ủng hộ và giúp đỡ của các bạn.

K

kingcpt

Guest
17/4/07
35
0
0
Tp.HCM
www.amathuot.com
Với Slogan là "CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH" Web này hoàn toàn bằng tiếng Việt Nam MONG CÁC BẠN THÀNH VIÊN XEM KỸ NỘI QUY DIỄN ĐÀN TRƯỚC KHI POST BÀI

N

Nắng thu

Guest
Xin chào đại gia đình Webketoan. Em là thành viên mới toanh 100%, xin phép ra nhập vào đại gia đình. Mong các anh chị cho em góp thêm bát đũa nhé! Hy vọng nhận được sự giúp đỡ nhiều nhiều của các Anh Chị, để em được mở mày mở mặt. Xin đa tạ, đa tạ!!!

B

buituanhien

Guest
28/4/07
21
0
1
39
hanoi
Nhận cho mình chút mặn của biển khơi
Anh trở về lẻ loi, trên bến vắng.
Sóng vẳn vỗ những điều chi rất nặng