Cộng cuối mỗi trang print preview

• Thread starter mrngocdinh
  • Ngày gửi
M

mrngocdinh

Guest
4/3/05
39
0
0
44
TP Buồn Muôn Thủa
Các Pác ơi em có vấn đề này mong các Pác ngâm cứu và giúp đỡ em với, em muốn mỗi lần Print Preview thì Excel tự động cộng các cột của trang in đó, (kết quả là dòng cuối cùng của trang đó) và trang cuối cùng là tổng các trang trên thì làm thế nào nhỉ, rất mong nhận được sự chỉ giáo cải các Pác ...
Thanks!

Khóa học Quản trị dòng tiền
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Vấn đề này đã được bàn rất nhiều ở Box Excel chuyên đề! Bạn qua đó để xem

Đào Việt Cường

Đào Việt Cường

Moderator
22/11/05
400
4
18
Khánh Hòa
Dear
Đây này, Mít-tơ ngocdinh ơi!
(hình như bài này của mình ngắn nhất:dzo: )

M

mrngocdinh

Guest
4/3/05
39
0
0
44
TP Buồn Muôn Thủa
Đào Việt Cường nói:
Dear
Đây này, Mít-tơ ngocdinh ơi!
(hình như bài này của mình ngắn nhất:dzo: )
he he cảm ơn ông bạn thân mến nhé, dạo này ông vẫn khoẻ chứ ? lâu lâu không gặp nhớ mấy bố ngoài đó "phết"

O

omron

Guest
28/6/05
34
0
0
47
TPHCM
mrngocdinh nói:
Các Pác ơi em có vấn đề này mong các Pác ngâm cứu và giúp đỡ em với, em muốn mỗi lần Print Preview thì Excel tự động cộng các cột của trang in đó, (kết quả là dòng cuối cùng của trang đó) và trang cuối cùng là tổng các trang trên thì làm thế nào nhỉ, rất mong nhận được sự chỉ giáo cải các Pác ...
Thanks!
Sử dụng phần add in của Crystal Seagate Report 9.0 đi bạn ! Nó làm được đủ thứ báo cáo như mấy cái phần mềm kế toán !

M

mrngocdinh

Guest
4/3/05
39
0
0
44
TP Buồn Muôn Thủa
Nhưng mà cái Crystal Seagate Report 9.0 lấy ở đâu hở Bác? em tìm trên google mà ko down được . . . ?! em tìm trên www.botay.com cũng ko có ... hu hu ....

O

omron

Guest
28/6/05
34
0
0
47
TPHCM
mrngocdinh nói:
Nhưng mà cái Crystal Seagate Report 9.0 lấy ở đâu hở Bác? em tìm trên google mà ko down được . . . ?! em tìm trên www.botay.com cũng ko có ... hu hu ....

Bạn ra tiệp mua đĩa đó. Nó tạo báo cáo cho nhiều nguồn dữ liệu lắm đó !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA